Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Một số câu hỏi về LinkNeverDie

bởi trung

03 January 2022

2276

5

Em mới hoặt động trên LinkNeverDie nên có khá nhiều câu hỏi muốn hỏi các ad bên LinkNeverDie (hỏi cho vui chứ em không có động chạm gì cả mong anh Admin đừng nặng lời khi đọc post này )
1. LinkNeverDie được ra đời vào năm 2014 nhưng lại có người tạo tài khoản từ năm 2011 có phải đây là năm mà LinkNeverDie được ra ý tưởng hay có một lý do khác ?

Một số câu hỏi về LinkNeverDie :)

2. ''Thành viên kim cương'' là gì và sự khác biệt của nó với các ''thành viên''

Một số câu hỏi về LinkNeverDie :)

3. Cách up phần '' Cấu hình máy cá nhân" thành một ảnh gif 

4. Liệu LinkNeverDie có custom UID không ? (VD:user/profile/9999999)

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

1: Đó là admin Boo. Quậy quậy data để trở nên bí ẩn hơn hoặc đang tìm Bug trên web thôi mà @@

2: Khác biệt đó chính là tiếng nói ^^
    3: Đổi ảnh gif thì nó rất nặng đó bạn ạ. 1 file hình mà nặng trên 5 MB hoăc 10 MB là nặng rồi.
    4. Mình đặt thế để dễ quản lý. Cái này k cần thiết lắm. Chủ yếu admin dùng nên k cần thay đổi chi

• trung Thành viên

@Admin thanks ad em tưởng sắp bị mắng cho là bì với ad (edit: giờ mới nhận ra quên check lại ảnh cái thành viên kim cương thành 11 năm rồi (T_T) )

• Hai Thành viên kim cương

@Admin ad xấu zai lêu lêu :stuck_out_tongue_closed_eyes: up phim gì để xem đi

• Boo Quản trị viên

1. Có 1 chiếc bug ở đây nên mình test đó mà.
    2. Đẹp trai xinh gái hơn. Có tiếng nói cũng như tín dụng cao hơn.
    3. À... mục đích của nó là lưu cấu hình máy tính để tiện việc hỗ trợ.
    4. Hiện tại việc này là không cần thiết.

Về cơ bản thì mình nghịch để tìm hiểu cơ sở dữ liệu Link Never Die nó như nào và mình có thể làm được những gì với nó thôi bạn. Đặc biệt là phần "Cấu hình máy cá nhân", ta nên làm dúng theo chức năng của nó, chứ không phải để ảnh GIF như cái người ngáo ngơ này đâu :sweat_smile::sweat_smile:

Xem thêm
    • trung Thành viên

@Boo Thanks ad vì đã trả lời topic của em (em còn tưởng ad bị nhắc đến xoá post luôn), em không có ý nói ad ngáo ngơ đâu ạ

Chatbox