Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Góp Ý Part 2

bởi PHAMNHAN

30 March 2021

1667

10

Chào Admin, lại là mình đây :)) Mình muốn góp ý về những câu hỏi của admin soạn. Và mình cũng xin nhắc đây là ý kiến cá nhân của mình thôi.

Trước tiên, để trở thành thành viên chính thức thì cần phải vượt qua 20 câu hỏi do admin soạn ra và mình muốn góp ý với admin thay đổi nội dung câu hỏi và soạn lại câu hỏi mới ạ.

Trong số câu hỏi của admin thì mình thấy nhiều câu hỏi về lỗi và mình muốn admin lược bỏ những câu hỏi này và thay thế bằng những câu hỏi khác. Tại sao?

Theo mình, thì mình chưa bao giờ mắc cái lỗi mẹ gì hết khi cứ theo FAQs mà làm, và trong quá trình mình trả lời câu hỏi thì thấy rất nhiều câu hỏi lỗi mặc dù mình chưa gặp mấy cái lỗi đấy bao giờ. Nên mình muốn admin thay thế những câu hỏi khác theo các mục lục sau:

1. Những điều cơ bản cần tuân thủ trước khi tải game, cài game và chơi game là gì ?

2. Sau khi Download xong, làm sao để cài đặt game?

3. Tôi thấy game có Update và DLC kèm theo, cài đặt như thế nào?

4. Game trên LND có chơi được Coop - Multiplayer - Online không? Nếu có làm sao để chơi? 

Mình chỉ cần đọc 4 cái FAQs trên là có thể tải game một cách mượt mà và không gặp lỗi rồi NHƯNG phải đọc kĩ, đọc từng chữ một chứ không phải đọc được đoạn đầu cái nhảy xuống đoạn cuối. Ngoài ra những cái FAQs mình cũng có đọc nhưng mình đọc để tham khảo và áp dụng khi nào cần. Thường thì 4 cái trên là quan trọng và cần thiết nhất.

Mình trả lời câu hỏi thấy toàn câu hỏi về lỗi này lỗi nọ, lỗi abc, lỗi xyz trong khi mình không có gặp mấy cái lỗi này, nên mình muốn admin thay thế bằng những câu hỏi khác trong phần trả lời câu hỏi. Những lỗi này đều do làm sai FAQs mà ra thôi, vì thế mình mong admin bám sát FAQs để soạn lại câu hỏi ạ. Xin cảm ơn.

Bài viết đã bị khóa bình luận

• Hai Thành viên kim cương

mình thấy bất cứ trang web tải game cr@ck uy tín nào trên mạng đều có hướng dẫn cực kỳ chi tiết và cụ thể. Nếu ai ko đoc hoặc ko quan tâm thì sẽ ko bao giờ xài được bất cứ thứ gì liên quan đến cr@ck.
    theo cá nhân mình thấy các hướng dẫn ở LND là cực kỳ chi tiết và đầy đủ, từ việc download sao cho đúng, giải nén như thế nào, cài đặt ra làm sao cực kỳ tỉ mỉ và hoàn toàn có thể áp dụng vào các trang tải game cr@ck khác
    Như vậy một số người tải game với thói quen xấu là chỉ chăm chăm tìm chỗ download để bấm vào đến khi có lỗi thì mới tạo tài khoản rồi kêu ca này nọ thì ban là đúng rồi. Những người kiểu đấy tốt nhất nên tự bỏ $ ra mua game.

Xem thêm
  • Admin Quản trị viên

Mình biết bạn có ý tốt đưa website phát triển tốt hơn nhưng bạn nên biết website đã hoạt động 7-8 năm rồi. Nó ổn định quá nhiều rồi. Mọi thứ trên web đều có nguyên do của nó hết rồi. Thời gian đã khẳng định nó LUÔN LUÔN ĐÚNG rồi. Bạn lại muốn thay đổi nó làm cái gì nữa ?

Có cái nào mới hơn k ?

• Admin Quản trị viên

Còn vụ góp ý thì xin thưa, bạn hông bị ko có nghĩa là người khác không bị. Bộ câu hỏi mình soạn ra là dựa vào sự tổng hợp của rất nhiều câu hỏi mà member thường hay hỏi. => Bạn đâu phải admin đâu mà bạn biết member hay hỏi cái gì đâu mà góp ý @@. Khổ thiệt.

• @Admin Đúng là nhiều người trả lời cho có, nhưng theo mình nghĩ thế này, để trả lời đúng hết chắc chắn họ phải vừa dò FAQs và vừa trả lời, trước kia mình cũng thế :rofl: Thay vì admin cho họ dò vào mục lỗi thì admin cho họ dò vào mục QUAN TRỌNG có phải hơn không :wink:

• Admin Quản trị viên

@PHAMNHAN Xin thưa các lỗi đã nêu trong các câu hỏi là những cái quan trọng nhất rồi đấy.

• @Admin Oke cảm ơn admin đã phải hồi, chúc admin một buổi tối vui vẻ, và cũng cảm ơn Admin rất nhiều vì đã up phần mềm mình yêu cầu :star_struck::heart_eyes:

• Admin Quản trị viên

Đừng có chỉnh màu bậy nữa. Chuyển qua Dark nó lỗi

Chatbox