Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi thiếu rất nhiều dll khi vào game

22 April 2021

1250

4

được liên kết với bài viết Sekiro: Shadows Die Twice

Dạ thưa AD lúc em đăng nhập vào game thì nó hiện ra 3 cái ô cửa sổ này. em cũng đã đọc qua các bài viết báo lỗi mà không gặp trường hợp lỗi của em. rất mong AD hỗ trợ để em có thể chơi con game này và tiếp tục donate cho nhóm <3 

Lỗi đăng nhập rất mong AD hỗ trợ! Em cảm ơn ạLỗi đăng nhập rất mong AD hỗ trợ! Em cảm ơn ạLỗi đăng nhập rất mong AD hỗ trợ! Em cảm ơn ạ

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Chào bạn, bạn bị khóa tài khoản vì các lý do sau:

1. Bạn là thành viên của LND từ 2018 nhưng lại bị lỗi CƠ BẢN là 1 điều không thể chấp nhận được.

2. Ngoài ra, mình thấy bạn đã trả lời các câu hỏi kiểm tra kiến thức (bạn đã là 1 thành viên chính thức) không thể bị những lỗi cơ bản như thế này được. 1 là bạn có sự gian lận khi trả lời các câu hỏi đó, 2 là tài khoản này được nhiều người dùng.

3. "cũng đã đọc qua các bài viết báo lỗi mà không gặp trường hợp lỗi của em", đây là 1 trong những hành vi cũng không thể chấp nhận được luôn. Như admin Boo đã nói, đây là 1 trong nhưng gì CƠ BẢN NHẤT mà bạn dám nói là không gặp là như nào ?

4. Bạn hiểu thế nào là tuân thủ k ? Tuân thủ là bắt buộc phải làm hết tất cả chứ k phải để bạn đi lần mò tìm lỗi của bạn trong đó. Như trên, bạn bảo bạn "Không gặp" vì đơn giản là bạn lướt lướt cho vui chứ bạn ko hề đọc.

Nếu là 1 member mới thì bạn sẽ bị cảnh báo nặng thôi chứ ko đến mức bị khóa tài khoản, nhưng dựa vào 3 điều trên mình đã nói, bạn bắt buộc phải bị khóa tài khoản.

Xem thêm
  • Tui thấy trong ảnh có "Sếp già may mắn và cô nhân viên dam dang" nhé, xem hiphop ít thôi không lú :sob: thành viên 3 năm chứ ít gì, vừa xem hiphop vừa cài game lú quá lỗi luôn :cry:
    :rofl:

• Làm theo từ A đến Y thì không gặp lỗi: https://linkneverdie.net/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76

• Boo Quản trị viên

Đây không phải lỗi cơ bản, mà là rất cơ bản. Vì thế, bạn có thể dễ dàng tìm được cách khắc phục bằng cách đọc FAQs và thực hiện những điều thiết yếu trước khi chơi game (trong FAQs, tìm dòng có chữ QUAN TRỌNG)

Chatbox