Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lethal Company - Has dlls that cannot be loaded

bởi Khánh Hi

07 December 2023

1117

5

Lethal Company - Has dlls that cannot be loaded

Em chào mng, tình hình là e có chơi thử game Lethal Company thì khi em nhấn vào online thì sẽ có thông báo là "has dll cannot be loaded" và vẫn vào game bthg nhưng sẽ không thể tạo phòng. Nhấn vào phần join crew thì server chỉ hiện loading 

Em thử phần offline thì không có thông báo "dll cannot be loaded". Lỗi này chỉ hiện khi nhấn vào phần online và em không thể chơi online với bạn.

Em đã cài C++ đầy đủ từ 2005-2022, tắt window defender, xóa và tải lại nhiều lần nhưng vẫn gặp tình trạng trên

Mong mọi người có hướng giải quyết thì chia sẻ cho em với ạ, em cảm ơn mng nhiều

• Câu trả lời được bình chọn
  • em tìm ra lỗi gòi ạ :v do hnhu ổ em cài game chưa cấp quyền gì ấy nên là ko load đc dll, em chuyển game qua ổ khác thì chạy được bthg :D

• SW (Bá) Quản trị viên

@Khánh Hi lúc bị bạn để game ở đường dẫn ntn? post lên cho mọi người biết để tránh luôn

• bạn em cũng bị lỗi này

• à dạ e cài bản trong link anh gửi á tại thấy anh rep bình luận 1 ng khác cũng hỏi lỗi này trong game Ember Knight nhưng mà cài xong thì nó vẫn báo lỗi đó, em tìm hết các bài đăng gòi cũng hông thấy cách fix.

• SW (Bá) Quản trị viên

Update C++ bản mới nhất xem sao
    https://linkneverdie.net/software/microsoft-visual-c-redistributable-b-2336

Chatbox