Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi Batman Arkham City crash Fatal error

08 August 2021

1960

7

được liên kết với bài viết Batman: Arkham City Game Of The Year Edition

Em đã kiểm tra FAQs cũng như lưu ý và video ở trang tải game nhưng mỗi lần mở nó lại hiện lỗi này ạ. Admin và mọi người giúp em với :(

Lỗi Batman Arkham City crash Fatal error

• mi nhen Thành viên

theo mình được biết thì mọi thứ trong thư mục của game GOG sẽ không bị cắn bởi defender hay bất kỳ cái av nào
    nhưng ảnh của bạn lại toàn filename not found => bị virut hoặc 1 thế lực tâm linh nào đó nhập vào máy bạn cắn mất
    nên đầu tiên hãy diệt virus trước nếu vẫn ko dc thì phải thuê pháp sư trừ tà cho máy bạn

• Admin Quản trị viên

@mi nhen Đúng bảo k tìm thấy file nhưng thực sự là k phải vậy đâu. Bạn chú ý cái dòng KERNEL ý. Mình thì mình ko rành cái này. Bá thì sẽ biết nó là gì. Mình thì mình thấy lỗi KERNEL là hư mẹ cái Windows rồi. Cài lại Win.

• Admin Quản trị viên

Bạn đọc lưu ý của con game này và làm tương tự xem có bị ko.
    https://linkneverdie.net/game/batman-arkham-asylum-game-of-the-year-edition-945

• Admin Quản trị viên

@Nguyen Khanh Duy bạn báo 1 con game khác. Con này là con khác mà bạn đọc khi nào ?

• Hai Thành viên kim cương

@Nguyen Khanh Duy Game GOG cấu nhình nhẹ thế này mà còn lỗi được thì bạn đúng là huyền thoại sống của LND rồi !
      Mình đã tải game về test thử và thậm chí còn gỡ từng phần mềm trong faq ra khỏi máy rồi chạy game để xem thiếu cái nào sẽ gây lỗi
      Tuy nhiên không thấy cái lỗi nào hiện bảng thông báo như hình của bạn
      Tức là vấn đề có thể nằm ở win của bạn hoặc máy của bạn. Bởi nguyên nhân gây lỗi cho game GOG chỉ có thể là do win/máy/hoặc thiếu phần mềm cần thiết mà thôi.

Xem thêm
    • Admin Quản trị viên

@Nguyen Khanh Duy Đấy. Có bạn thành viên kim cương tải game về check cho bạn luôn rồi đó. Ông check cấu hình chưa đó ông ? Ông Up cái cấu hình máy ông lên HỒ SƠ CÁ NHÂN của ông tui xem xem nào

Chatbox