Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Night Of The Full Moon bị lỗi

bởi Binh

22 May 2021

1731

7

được liên kết với bài viết Night of Full Moon

link game: https://linkneverdie.net/game/night-of-full-moon-7235

Vào trận đấu thì hoạt ảnh của đối thủ bị phóng to quá cỡ, và lúc đối thủ ra bài thì sẽ bị khựng lại một hồi rồi hết lượt. Mong AD fix ạ.

Night Of The Full Moon bị lỗi

Ps: Sau khi tìm hiểu thì mình đã tìm ra cách fix lỗi này( Mình đang dùng win10 và ngôn ngữ tiếng việt):

1. Đầu tiên thì các bạn vào thanh tìm kiếm của window rồi tìm định dạng khu vực hoặc regional.

2. Sau đó bạn chuyển phần ngôn ngữ ở định dạng khu vực từ ngôn ngữ đang dùng sang tiếng anh (mỹ) hoặc english (us) là sẽ fix được lỗi này.

Night Of The Full Moon bị lỗiNight Of The Full Moon bị lỗi

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

xóa unlocker thử xem còn bị không

• Admin Quản trị viên

@Binh Đc rồi. Cảm ơn bạn. Ngoài ra, mình thấy bạn đang dùng Windows Tiếng Việt đấy nhé. Bạn thuộc FAQs chưa ? Sau này mà lỗi khác không ai giúp bạn đâu.

• Binh Thành viên bạc

@Admin à mấy lỗi do game thì mình tự tìm cách fix được nên không sao, tại lúc đầu nghĩ lỗi này hư do cái dlc unlocker, nhưng mình test thử thì do game nên tìm ra cách fix, hehe.

• Admin Quản trị viên

@Binh Nếu bạn thuộc FAQs thì việc tìm cách FIX của bạn là ko cần thiết. Bạn dùng Windows Tiếng Việt không khác gì bạn lên rừng ở với KHỈ. Nó kiểu cô đơn lắm. Lúc tìm hiểu cũng khó hơn nhiều.

FAQs có ghi rõ tác hại của Tiếng Việt có dấu. Nếu bạn là 1 người thuộc FAQs, bạn sẽ k bao giờ xài nó.

Chatbox