Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi Forza Horizon 4 chơi online với steam và xbox

21 May 2021

2378

18

được liên kết với bài viết Forza Horizon 4

Mình chơi game Forza Horizon 4 bản update mới nhất trên win 10 bản mới nhất thì lỗi không chơi được game , mình luôn tuân thủ faqs lúc cài win và cài phần mềm đầy đủ theo faqs sau khi cài win sạch . mình cài lại windows 10 1909 và tải lại game bản online stream xbox thì chơi bình thường . nhưng không thể chơi online do xbox đòi windows bản mới nhất thì mới có thể cài đặt. vậy ad cho em xin cách giải quyết được không ạ ?

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

thêm cái ảnh "xbox đòi windows bản mới nhất" vào tui xem thử bạn

• SW (Bá) Quản trị viên

@le tran quang huy dạ được chưa ạ, admin phán mà còn sợ sai nữa thì chịu
      https://imgur.com/wyDF67n

• @SW (Bá) 1. mình chỉ tải bản steam của Fh4 trên NLD , và trước h luôn chơi bản đó .
      2. mình chơi bản steam trên win 20h2 thì lỗi mặc dù đã cài lại win và game nhiều lần và mỗi lần đều tuân thủ faq .
      3. hiện tại mình phải lui về bản winver 1809 mới có thể chơi được bình thường .
      4. bh cách giải quyết của mình ntn : mình sẽ backup toàn bộ máy , sau đó update lên bản winver mới nhất , nếu FH4 đang chơi được bth mà sau đó ko chơi được nữa thì xin phép AD hỗ trợ mình sửa lỗi nhé ?

Xem thêm
    • @SW (Bá) mình xin lỗi ạ , mọi game mình làm và chơi rất trơn tru , riêng con game này lỗi như vậy , chứ ko hề có ý nói admin phán sai.

Chatbox