Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Em bị lỗi grey screen crash trong forza horizon 4 ạ

bởi Minh

04 December 2020

4029

33

được liên kết với bài viết Forza Horizon 4

Em bị lỗi forza horion 4 ạ. Khởi động lên xong bấm nút start game đến phần loading screen thì nó load 1 lúc thì bị grey screen xong bị crash luôn ạ.

• Câu trả lời được bình chọn
  • Minh Thành viên

Sorry ad. Em tìm ra lỗi là do bị xung đột với 1 cái gọi là nahimic service. Em tắt cái đấy là chơi được bình thường ạ

• cho em hỏi của Em win 10 vr 20H2 (OS Build 19042.985) khi vào game chờ 5s là nó crash văng luôn ra ngoài có cách nào fix game Horizon 4 không ạ?

• em bị grey screen mà em có làm bạn minh nói thì em ko có cái nahimic service để tắt ạ mà em vẫn bị ạ

• Admin Quản trị viên

Chủ thớt không quay lại confirm mình xin đóng post. Yêu cầu ai bị lỗi thì làm ơn đọc giùm cái lưu ý. Ghi rõ mà vẫn làm sai thì lấy gì chơi được. Game bọn mình test cả rồi. Game này mình còn đua vài vòng nữa cơ.

• Minh Thành viên

@Admin Sorry ad. Em tìm ra lỗi là do bị xung đột với 1 cái gọi là nahimic service. Em tắt cái đấy là chơi được bình thường ạ

• Admin Quản trị viên

@Minh ok. Member khác sẽ dựa theo bạn mà fix

• Minh Thành viên

@Admin Nếu có bạn nào giống mình thì vào task manager vào phần start up xem có NahicmicAPI hình như là 1 cái service audio nào đó của msi thì tắt nó đi ạ. Cảm ơn ad ạ

• tuan Thành viên

Mình cũng bị, bấm load game không chừng 5s xong văng ra lại ạ

• Admin Quản trị viên

@Siri Member 2020 chất nhỉ ^^

• tuan Thành viên

@Admin Sorry, em bị ngáo ngơ, đọc 1903 - 1909 thành 1903 trở lên :(((((((((

• tuan Thành viên

@Admin Happy new year mọi người !!!

• SW (Bá) Quản trị viên

tức là vào được menu game rồi nhưng start game là crash hả

• SW (Bá) Quản trị viên

@Minh cài sẵn teamview gửi inbox qua đây mình check xem
      https://www.facebook.com/wyn.sirlt/

• Admin Quản trị viên

@SW (Bá) nhớ teamview xong lên confirm nghe Quân

• toan Thành viên

@Admin ad nào rảnh xem giúp mình cũng bị tình trạng như trên với ạ, cài mấy làn rồi đều ko chơi đc

Chatbox