Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Về mod game Sekiro

bởi Hiếu

30 November 2020

9163

12

được liên kết với bài viết Sekiro: Shadows Die Twice

Cho em hỏi là khi tải Sekiro của linkneverdie thì mình không cài đặt mod được hay sao ạ, em có cài 1 số mod nhưng vào game thì không thấy gì cả 

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

Việt Hóa và bản Online hiện tại của sekiro đều là mod cả => game vẫn mod được bt

• Ad cho em hỏi có cách nào mà mình chỉ chơi sekiro mà không cài mod Online những vẫn cài được mod khác không ?. Khi e cài sekiro mà không chép file Online mod vào thì cái file mods bị vô hiệu quá, không mod được. Chỉ khi chép cả file Online mod vào thì file mods nó mới chạy thôi

• help :tình là e tải game sekiro bản 1.06 + pack việt hóa của lnd đến khi tăng công lực lên 3 thì nó báo đã tối đa. ko tăng được nữa,... ai gặp lỗi này k ạ

• Danh Thành viên

tôi cũng như ông. Khi bật Launcher LND của game lên thì cái file mod tôi vừa tải vào nó tự biến mất luôn.

• Admin Quản trị viên

Như ad Bá đã nói, game MOD được hoàn toàn bình thường. Bạn mod không được là vì bạn làm không đúng. LND không hỗ trợ bấy kỳ những gì liên quan đến MOD. Mong bạn kiểm tra lại cách cài MOD của bạn

• Sao t mod nier bt mà, chắc bác cài k đúng thôi.

• SW (Bá) Quản trị viên

@trần đình nam mod hầu hết đều trên 1.04, bản 1.05 mới nên chưa hỗ trợ mod nhiều đâu

• SW (Bá) Quản trị viên

@trần đình nam tự đọc lưu ý là bạn sẽ hiểu thôi chứ cần gì phải hỏi

• Nhat Minh Thành viên kim cương

@baonam ko hiểu sao t mod skin các thứ thì ok mà sang mod hiệu ứng thì ko dc
      cụ thể là mod elemental blade sau khi dùng UXM thì game ko bật dc luôn

Chatbox