Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Vấn đề về người chơi bản quyền chép LND Launcher | elden ring

18 November 2022

2784

9

được liên kết với bài viết ELDEN RING

Tình hình là e có mua elden ring bản quyền trên steam, muốn chơi coop với đứa bạn tải cr@ck nên đã chép LND launcher nhưng khi mở game bằng Lnd launcher thì vẫn ra game bản quyền chứ k phải seamless coop. Vậy phải làm thế nào ad ? Cả 2 người đều cùng bản game và bản mod seamless coop

Vấn đề về người chơi bản quyền chép LND Launcher | elden ringVấn đề về người chơi bản quyền chép LND Launcher | elden ring

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

đấy y chang, chép sai Launcher thì lấy gì cho được, chép bên ngoài thư mục [Game] chứ mò vào trong làm gì

• @SW (Bá) vâng e chép lại ra ngoài thì coop dc r, e cảm ơn ad

• Tranh Thành viên

@SW (Bá) Hiện tại cách này còn dùng được nữa không ad,mình chơi bản quyền muốn chơi cùng bạn đứa bạn chơi cr@ck nên làm như hướng dẫn cài bản steamless coop mà bạn mình đang sử dụng r cop lnd laucher ra ngoài file game nhưng khi khởi động game bằng laucher lnd thì k thấy game phản hồi

• SW (Bá) Quản trị viên

@Tranh vẫn dùng được bth trên mọi phiên bản nhé

• SW (Bá) Quản trị viên

là sao mình vẫn chưa hiểu lắm "thì vẫn ra game bản quyền" là sao

• @SW (Bá) à ý em là khi mở game bằng LND launcher thì game vẫn hiện lên bản onl của nsx chứ k phải bản mod seamless coop, e có đăng lại ảnh lên r ạ

• SW (Bá) Quản trị viên

@Hoang Cuong Anh bạn thêm cái ảnh đầy đủ thư mục game của ông bản quyền vào mình xem, chắc chưa chép đúng hay chưa replace file thôi

• SW (Bá) Quản trị viên

@Hoang Cuong Anh chỉnh view file sang details mới biết được, để vậy chịu ấy bạn

Chatbox