Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Tốc độ tải phim 4share và đề xuất thêm các loại link mới

bởi Bopro2012

22 June 2022

1406

6

được liên kết với bài viết Detective Conan Movie 21: Crimson Love Letter

Các anh ơi các anh có thể thêm link download của các tập phim conan ở các nơi khác để download được không ạ như onedrive vì em thấy nó down rất nhanh mà còn không bị xóa file mà còn không bị khóa 12h như gg drive nữa (vì down 4share rất chậm mà file nặng, với lại em còn nhỏ chưa bao giờ dám lén mua “cạc” nạp nên không dám ạ) (và em đã tìm hiểu getlink nhưng tất cả đều đã không hoạt động nữa) (Nếu có vi phạm gì mong anh bỏ qua cho) (em không treo máy được vì ba,mẹ)

Em tải phim với mục đích là muốn test thử bluray như thế nào . Nếu anh nào có file phim conan phần 21 thì cho em xin với ạ

Nếu không thêm được nơi download mới thì các anh giúp em cách download giảm xuông thành tầm 8h giúp em ạ.

Em cảm ơn.

Từ khóa:
  • link down conan BD inbox mình nhá: fb.com/vuthemanh1707.

• Võ Thành Nhân Thành viên kim cương

down chập là chưa lên premium. Còn vấn đề sài 4share thì ad có nói rồi ấy

• @Võ Thành Nhân dạ em có đọc rồi nhưng vì em không mua card nạp mua premium được nên em mới tạo bài viết xin trợ giúp đó ạ. Em không cheo máy được, em có hỏi admin bá gần nữa năm rồi nhưng anh ấy không có trả lời lại nên em mới tạo bài viết đó ạ. Em không thể cheo máy gần 2 ngày liền được

• Võ Thành Nhân Thành viên kim cương

@Bopro2012 tìm thông tin liên lạc tôi qua https://thanlong.github.io/#home

Rồi gửi ảnh chụp màn hình FULL cái hồ sơ Link Never Die qua đâu cũng được theo thông tin phía trên, Tôi cho cái thẻ Vịtteo 1 ngày vip

• Hai Thành viên kim cương

sao mấy năm trời không thấy có phim gì mới nhỉ? ad up cái gì để xem đi

Chatbox