Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Thắc mắc ngoài lề về lỗi của Program File

06 February 2021

1069

10

Cho mình hỏi hiện tại vào ổ C thì cái folder Program File của mình bị đổi tên thành Desktop. Mình click chuột vào thì không thấy có Rename. Mong mọi người giúp mình fix, mình cảm ơn rất nhiều.

P/S: Nhập thanh địa chỉ C:\Program File thì nó vẫn hiểu.Thắc mắc ngoài lề về lỗi của Program FileThắc mắc ngoài lề về lỗi của Program File

• Admin Quản trị viên

Sao ko thấy bạn này quay lại confirm trả lời ad Bá vậy ? Được chưa bạn ơi ?

• @Admin À mấy tháng nay try hard học hành nên không có vào thường xuyên. Tình trạng hiện vẫn chưa fix được admin ơi.

• @Admin Dù gì thì nó cũng không ảnh hưởng nhiều lắm cho nên mấy tháng nay quên luôn. Cài phần mềm hay game nó vẫn trỏ đúng folder. Chỉ là hiển thị sai.

• Admin Quản trị viên

@Quách Trần Minh Hiếu Tôi năm nay 28t mà tôi chưa bao giờ thấy trường hợp nào nó như thế này cả. Gặp tôi tôi đè nó ra tôi cài lại Win :grin::grin::grin:

• SW (Bá) Quản trị viên

còn nếu thực sự vẫn không muốn cài win thì ông thử chuột phải -> properties -> location -> Restore Default -> Ok

• @SW (Bá) Vẫn không được admin ơi. Chỉ restore được cái Desktop thôi. Mà cái này nó bị ở cái Program File. Chuột phải cái Program File (hiện nay đang bị đổi là Desktop) thì nó không có cái mục Location ấy.

• SW (Bá) Quản trị viên

vụ này thì hơi lạ :)) được thì cài lại win bà nó đi bạn :))

Chatbox