Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Sekiro: Shadows Die Twice không việt hoá đc lỗi phiên bản

bởi viet

19 February 2021

6842

11

được liên kết với bài viết Sekiro: Shadows Die Twice

Sekiro: Shadows Die Twice không việt hoá đc lỗi phiên bản

Sekiro: Shadows Die Twice không việt hoá đc , đã downdate v106 xuống 104 , ad giúp mình lỗi này với

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Mình đoán là trước khi downdate bạn đã mở game lên và chơi rồi đúng ko ? Đó chính là lý do. Bạn đang chơi ver 1.06 tự nhiên bạn hạ cấp xuống 1.04 => Lỗi SAVE là 100% còn gì nữa.

Bạn đọc lưu ý, vào đường dẫn mình đưa dưới lưu ý vào đó xóa hết thì bạn sẽ vào được game. Lưu ý, save của bạn sẽ mất sạch

• @Admin admin ơi cho em hỏi chút vs nếu xóa như vậy thì cx sẽ phải chơi lại từ đầu đúng k ạ

• Admin Quản trị viên

@Nguyen Xuan Trung Chính xác.

• @Admin vậy nếu bh em tải file update để up lại lên 1.6 thì sẽ lại chơi như bth không việt hóa và k cần chơi lại đúng k ạ?

• khanh Thành viên

em tải việt hóa về chép vào file game rồi mà zo game vẩn tiếng anh là sao z ad

• duyrioi Thành viên

bản online v1.06 em chơi tiếng anh thì không sao, nhưng khi chuyển qua tiếng việt cứ chơi được 1 chút là bị văng game, chơi lại tiếng anh thì bình thường là sao ạ

• bạn ơi bạn đã chơi đc chưa , mình cũng bị giống bạn . Mình tải 2 link về rồi giải nén file Sekiro.Shadows.Die.Twice.GOTY_LinkNeverDie.Com rồi lỡ vào game xong mới giải nén file Sekiro.Downdate.v1.04_LinkNeverDie.Com bị lỗi giống vậy xong xoá hết đi cài đặt lại , setup file Sekiro.Downdate.v1.04_LinkNeverDie.Com xong mới vào game mà nó vẫn bị vậy , có cách nào khác nữa k bạn.

• SW (Bá) Quản trị viên

@vương văn trường như comment ở trên thôi, xóa save (hoặc backup save) 1.06 đi thì mới chơi được bên 1.04

• Admin Quản trị viên

@vương văn trường Chán thiệt chứ. Đã tick đúng bên trên rồi cũng ko chịu đọc.

• Admin Quản trị viên

@vương văn trường Ở trên tui ghi là XÓA SAVE game chứ có bảo xóa game cài lại đâu ? Save game ở đâu thì đọc dưới lưu ý đó. Vào đó xóa sạch đi. Chỗ Save game location đấy.

Chatbox