Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Ngỡ ngàng game cr@ck như mua

bởi PhamHuuBinh

15 September 2021

2056

10

Mình lang thang tìm ứng dụng quay màn hình thì thấy GeForce Experience có vẻ ổn nên tải về. Sau khi cài đặt xong, mình vào test thử thì thấy nó lôi một loạt game cr@ck từ LND ra đặt ngăn nắp như library trên steam :V, xong còn chốt cho câu, Hãy bắt đầu stream. Hài vãi chưởng. Hay vào stream game cr@ck luôn, liệu có bị Ban không, hahaha.

• Post như đứa trẻ con phát hiện ra Minecraft trên Youtube =)). GE tự nhận diện file .exe của game rồi add vào, tự điều chỉnh setting tối ưu cho game tùy phần cứng máy. Nó chẳng phân biệt cr@ck hay chính thống, vì đó không phải là mục đích của nó :).
    Chủ yếu mọi người cài GE để update driver. Dùng xem thông số in-game, live-stream hay record thì cả ối phần mềm khác làm tốt hơn, và hiển nhiên, là free. Đơn cử là MSI Afterburner.

• Cùng câu hỏi với bạn. Mình cài Flight Simulator X cr@ck, sau đó vào cái GeForce Experience. Thấy nỏ boost cái game lên là mình ngồi cười rồi :laughing:

• theo mình biết nó check tên file game exe với database của geforce nên ra vậy chứ nó không check bản quyền hay không. Nó giống với cái phần mềm của razer boost fps ý bạn vào scan nó cũng ra gần như tất cả game trong máy bạn cả cr@ck lẫn bản quyền luôn

• @LiLiOfVN Vâng thì đúng là nó không có phân biệt cr@ck, điều buồn cười là bản thân thằng đi cr@ck lúc nào cũng sợ bị phát hiện cr@ck, bị mất file nọ kia, bác cứ nghĩ xem đồ không phải mình mua mà có người khen Uồi xịn thế thì bản thân phải trả lời sao :V

• tiến Thành viên

Mình tưởng đấy là điều bình thường cơ ạ. List game lnd trong máy mình k đủ trong cái đống đấy thôi

• Admin Quản trị viên

Quay màn hình đừng xài cái đó. Quay ở FPS cao nhưng dung lượng xuất ra thì ôi thôi

• Boo Quản trị viên

Geforce làm chi có quyền ban game cr@ck :sweat_smile:

Chatbox