Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Marvel’s Spider-Man: Miles Morales lỗi đồ họa

bởi minhhoang

19 November 2022

3962

7

được liên kết với bài viết Marvel’s Spider-Man: Miles Morales

spider man miles morrales

em vừa tải về thì bị lỗi này ạ admin có cách nào fix giùm ko ạ cả ở bản peter parker thì phải tải downdate về version đầu tiên thì ko bị cứ update lên version mới thì bị ạ

• Câu trả lời được bình chọn
  • Mình cũng bị tương tự nhưng vào trong nvdia geforce experience chọn để cho nó optimize game thì hết. Bạn thử cách này xem sao

• @Nguyễn Tiến Minh nma bạn chơi lag đúng ko =)))))) mình biết cách chỉnh setting lại rồi tại vì mình để performance mà để theo optimize thì nó để quality đó bạn giật lắm ko chơi nổi luôn nên mình bt cách setting lại r nma cảm ơn b nhé ^^

• SW (Bá) Quản trị viên

@minhhoang bạn biết settings lại sao thì chia sẻ ra để những người khác còn biết chứ

• @SW (Bá) mình để performance nma để màn hình cao hơn thôi ví dụ như trong hình là mình để là igti và performance nma mình để màn hình 1024x768 thì nó sẽ bị như thế nma bạn hãy để performance từ màn hình 1280x720 thì sẽ hết nhé vẫn để performance còn ultra performance thì để màn 1600x900 thì sẽ hết nma tối ưu nhất thì nên để 1280x720 cho những máy cấu hình thấp và để igti và performance nhé

các bạn cũng nên Update các Driver của máy lên mới nhất nhé

• Mình dùng RX6600 cũng bị lỗi tương tự. Âm thanh mọi thứ vẫn bth, chỉ có bị lỗi v xong đứng hình luôn. Mng có ai biết không chỉ mình với, mình update card đồ họa đầy đủ r

• SW (Bá) Quản trị viên

1 xem bài viết này: https://linkneverdie.net/thread/huong-dan-chay-game-bang-card-man-hinh-roi-danh-cho-laptop-635
    2 nếu vẫn k được thì update driver lên mới nhất chưa?

• @SW (Bá) e update card đồ họa mới nhất rồi ạ và chọn như bài viết kia rồi nó vẫn vậy á

Chatbox