Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi vào game không được game SWORD ART ONLINE Alicization Lycoris

24 February 2021

2487

10

được liên kết với bài viết SWORD ART ONLINE Alicization Lycoris

Em đã mày mò 2 ngày và vẫn ko tìm cách sữa lỗi em cũng đã xóa tải lại nhưng mỗi lần vào lnd laucher play game thì nó lại hiện lại bảng lnd laucher mong ad giúp em ạ

Lỗi vào game không đc( SWORD ART ONLINE Alicization Lycoris v1.30 + Online )

em đã xem lại và nghi la lỗi onedrive mà em vào doc thì ko có dòng onedrive trên địa chỉ dẫn mà máy đã cài one drive

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

ủa sao chưa chép LND Launcher Fix v2 vào???

• @SW (Bá) =(( admin hướng dẫn em bước này với em có đọc qua mấy bài diễn đàn mà cụ thể lnd laucher fix v2 là cái nào thì em ko rõ

• @truongtoanthang tải file LND về -> giải nén -> copy toàn bộ file LND đó bỏ vào thư mục game -> Xong.

• Admin Quản trị viên

Bạn bị cảnh báo ở mức độ cao nhất vì lý do: không xem video hướng dẫn.
    Cụ thể:
    - Tải thiếu rồi báo lỗi trong khi Web có kèm theo Launcher
    - Không biết cách sử dụng Launcher dù Video hướng dẫn chung đã hướng dẫn

Nếu bạn tiếp tục vi phạm, bạn sẽ bị khóa tài khoản vĩnh viễn theo đúng nội quy. Lúc mình viết cái này thì có kiểm tra tài khoản của bạn thì thấy bạn bị khóa tài khoản vì lý do: Chia sẻ tài khoản quá nhiều. Kiểm tra thủ công thì phát hiện ra bạn chưa tắt IPv6. Yêu cầu bạn đọc bài viết: https://linkneverdie.net/thread/huong-dan-tat-ipv6-165 và làm theo hướng dẫn. Nếu bạn không làm theo, bạn sẽ bị khóa tài khoản tiếp. Nếu khóa tiếp thì mình sẽ không mở lại cho bạn đâu.

Xem thêm
    • @Admin cam on ad , nhung ma em chua hieu vi pham chia se tk cho lam tai em su dung co 1 minh pc o nha thoi a

• Admin Quản trị viên

@truongtoanthang Yêu cầu đọc kỹ lại comment của mình. Mình có hướng dẫn bạn rồi

• dạ lỗi của em đọc lướt ko xem kĩ xin lỗi admin và làm phiền admin là do em quên down file lnd laucher fix v2 cảm ơn admin hỗ trợ ạ

• SW (Bá) Quản trị viên

cụ thể là game SAO gì? edit lại bài viết thêm ảnh thư mục game luôn đi bạn

Chatbox