Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi văng game Code Vein

bởi Trung Hiếu

15 April 2021

2290

1

được liên kết với bài viết Code Vein

Em bị văng game tại 1 thời điểm nhất định trong Code Vein, cụ thể là thời điểm dưới ảnh

Là thế này: Trước 2 con boss dưới ảnh thì cũng có 1 lần em liên tục bị văng khi đánh boss Successor of the Throat, sau đó em thử vào Game Setting tắt Motion Blur, Anti-Aliasing Processing với Vsync rồi thử lại thì lại chơi đc như bình thường. Nhưng bây giờ mỗi khi em đánh boss dưới ảnh là Cannoneer & Blade Bearer thì luôn luôn bị văng và thời gian bị văng có thể là 1 lúc khoảng 3-4 phút khi đang đánh hoặc cũng có lúc vào đánh được mấy giây là bị văng luôn, sau đó em cũng thử vào Setting tắt mấy thứ ở trên cũng ko được, thậm chí còn chỉnh cả Setting ở mấy cái khác như đồ họa & độ phân giải của game nhưng vẫn bị. Lạ ở chỗ là game bị văng và CHỈ BỊ VĂNG khi đánh 2 con boss dưới ảnh, còn map của 2 con boss đó và tất cả các map khác & những thứ khác của game em vẫn đi được bình thường ko có vấn đề gì. Hơn nữa lúc bị văng là nó văng thẳng ra màn hình desktop và ko hề hiện bất kì thông báo gì cả dù là trước hoặc sau khi văng game

Em chỉ chơi off thôi chứ ko chơi onl

Lỗi văng game Code Vein

• Admin Quản trị viên

Bài bạn là bài đầu tiên nói về vấn đề này đó. Giờ bạn báo mình cũng chỉ biết lặng thinh thôi vì cái này ko giúp đc bạn. Bạn thử lên win 10 xem hết ko nhé. Backup cái save lại cài lại Win 10 mới nhất hoặc nhờ ai đó Win 10 (biết chơi game) để test giúp bạn

Chatbox