Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Metal Gear Solid 5 Ground Zeroes Việt Hóa bị lỗi văng game

bởi hohatrungbao

19 March 2021

1387

6

được liên kết với bài viết Metal Gear Solid 5 Ground Zeroes

bị lỗi văng game chơi không được,vào đến đoạn press enter key là nó văng,vào khoảng chừng đó là văng,nó không báo lỗi gì cả

admin xem lại giúp với

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Sau khi Ultraview thì mình có lời khen cho bạn rằng bạn tuân thủ FAQs rất tốt. Dù bạn vẫn còn sai ở chỗ tải game = trình duyệt và chưa Active Windows (k nằm trong điều tuân thủ).

Trước mắt mình đưa ra kết luận như này: Lỗi là do bạn dùng card AMD. Lỗi này rất nhiều người báo rồi chứ k phải riêng bạn. Vì thế, mình sẽ đưa ra các Option cho bạn.

1. Cài lại Win để chắc chắn rằng k phải do Windows. Thực sự muốn chơi quá thì mới làm nhé. Còn ko thì xóa mẹ game đi.

2. Thử cài lại game gốc và không cài VH. Nếu thành công, bạn hãy quay lại confirm. Cái này thì khó có thể xảy ra vì game này đã có Video hướng dẫn rồi.

Từ nay về sau né né thằng AMD ra giúp mình nhé.

Xem thêm
    • @Admin em ặc ti win,tải IDM tải lại game bằng IDM nó vẫn thế luôn admin ơi,chắc như anh nói do card AMD rồi,chơi game khác thôi anh ơi

• Admin Quản trị viên

@hohatrungbao Mình nói bạn cài lại Win cho chắc mà trời. Cài lại Win chứ active Win cái gì cha

• @Admin thì anh nói nếu thật sự muốn chơi thì cài lại win,còn khắc phục tạm thời thì có thể ặc ti win xong tải lại game chơi có được không,nếu ko thì phải cài lại win,còn ko muốn cài lại win thì xóa mẹ nó game chơi game khác,anh nói vậy mà

• Admin Quản trị viên

Bạn chắc là bạn tuân thủ FAQs chưa ? Nếu bạn chắc bạn tuân thủ FAQs rồi thì lên chatbox gửi ultraview cho mình nhé. Game đã có Video hướng dẫn rồi => Nó không lỗi. Bạn lỗi vì đơn giản bạn ko tuân thủ FAQs rồi đó.

• @Admin em khá là chắc kèo là đã tuân thủ FAQ ạ
      em gửi ultra anh xem lại giúp em

Chatbox