Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi Failted to Initialize Grahics Device. Please ensure Your PC meete the minimum system requirement and your Drivers are up to date

bởi Phuong Anh

14 November 2021

1269

12

được liên kết với bài viết Diablo II: Resurrected

Lỗi Failted to Initialize Grahics Device. Please ensure Your PC meete the minimum system requirement and your Drivers are up to date

Máy mình chơi cấu hình rất tốt, chơi được Total war luôn, mà sao chơi game này không được, xin giúp đỡ và cám ơn

Mình úp thêm cầu hình của mình

Lỗi Failted to Initialize Grahics Device. Please ensure Your PC meete the minimum system requirement and your Drivers are up to dateLỗi Failted to Initialize Grahics Device. Please ensure Your PC meete the minimum system requirement and your Drivers are up to date

Lỗi Failted to Initialize Grahics Device. Please ensure Your PC meete the minimum system requirement and your Drivers are up to dateLỗi Failted to Initialize Grahics Device. Please ensure Your PC meete the minimum system requirement and your Drivers are up to date

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Mình nói thế này cho tròn và nhanh. Máy quán net bọn mình ko hỗ trợ đâu. Vì bạn chả có quyền gì ở cái máy đó luôn ý. Ô tê ? Ngoài ra còn xài cả Win 7 thì bọn tớ xin đầu hàng.

• con này minimum requirement là GTX 670 con card GT 1030 của bạn còn chưa được 1 nửa hiệu năng của con kia thì lấy gì mà chơi?

• NormalProjectA Kiểm duyệt viên

Chốt lại là máy net thì bạn nên nói với chủ quán để họ update driver à nhưng mà net quái gì mà dùng win 7??????????? chủ quán có đầu tư ko vậy trời

• @NormalProjectA Xưa chú mình ráp máy phòng nét rồi bán lại cho mình con này, mình sài được 3 năm rồi..

• SW (Bá) Quản trị viên

vãi cả máy quán net :)) update driver VGA lên

• @SW (Bá) Update Driver VGA bằng cách nào

• @SW (Bá) Mình hiện tại chơi được rất nhiều game nặng khác như Total WAR là Driver VGA của mình đã đạt tiêu chuẩn và có Driver rồi chứ

• NormalProjectA Kiểm duyệt viên

mời bạn up cấu hình lên trang cá nhân + kiểm tra driver đã đc cập nhật chưa?

• @NormalProjectA Mình đã úp thêm thông tin máy của mình, và mình đã làm đúng như hướng dẫn như các admin để chạy

• SW (Bá) Quản trị viên

@Phuong Anh thêm cấu hình máy trong hồ sơ cá nhân ấy bạn

• @SW (Bá) Mình đã làm theo lời dặn, mình đã update cấu hình cá nhân lên hồ sơ của mình rồi ấy. Rất mong nhận được sự giúp đỡ. Xin cám ơn nhiều

Chatbox