Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi Crash và Whoa! Cyberpunk 2077 has flatlined

bởi thịnh

10 December 2020

20122

54

được liên kết với bài viết Cyberpunk 2077

Helppp lỗi game cyberpunk 2077

Helppp lỗi game cyberpunk 2077
lỗi ăn dis game khi xong chọn nghề chơi đk 1 chút là dis ak
có bác nào bít cách sửa ko ak giúm em vs

• Danh Thành viên

https://www.youtube.com/watch?v=9mYLu2HIKas&ab_channel=DavidBrown
    Em làm theo cách này thì vào game dc ko bị lỗi Whoa nữa
    tải phần mềm Process hacker và làm theo như clip bác

• Mình cũng bị như này không biết có ai fix được chưa chỉ mình với ạ

• Có ông nào fix đc cái lỗi Whoa! này chưa. từ ngày ra game đến h tìm đủ mọi cách fix trên các trang nc ngoài lẫn vn mà vẫn bị crash cái lỗi này. Có lúc chơi đc 1 2 tiếng có lúc 10p đã dis liên tục rồi . cay quá

• @SW (Bá) Có bản nào mình tải lại bản ý hết mà :( đang 1.06

• Kung Thành viên

@Khó Vẽ hồi vừa ra mình dùng dàn 1070 và R5 1600X update bản nào chơi tầm 5-10 cũng bị thế, up lên 3080 và R9 5900 xong hết ngay, khả năng cao con game này mấy con CPU cũ kham DX12 không nỗi và lỗi hỗ trợ AVX chưa tốt nên crash, tại sao mình bảo CPU không phải VGA dù trong crash log nó ghi là "gpuapidx12error.cpp(40)", vì bạn mình dùng con 1060 nhưng xài i5 9300H mà còn là dòng H dù hiệu năng có kém chút nhưng gánh con 2077 này vẫn tốt nên chắc chắn là mấy con CPU cũ từ 2017 trở về trước sẽ không chơi được đâu.

Xem thêm
    • @Kung Dàn mình 9600KF 1080ti mà cũ gì

• mình up lên 1.05 thì nó ghi là 1 số file k tồn tại hoặc mã băm k chính xác @@

• Admin Quản trị viên

@hoang tuan anh đừng có vào bài ng khác báo. k ai giúp bạn đâu. update bình thường. lỗi do bạn. nhiều trường hợp xảy ra ( tầm 3 trường hợp ). tất cả đều là do bạn @@

• sao game mình không có âm thanh ạ :((

• hai Thành viên

t cũng bị lỗi này qua đoạn cảnh sát rượt sau đó gặp con thằn lằn xong load qua đoạn intro là văng game , mình đang dùng rx 570 8gb , ram 12 gb, win 10 build 1909

• Dương Thành viên

k bị hình trên nhưng lỗi hình dưới thì vừa bị, thấy nhiều ng cũng report lỗi này. k biết đã có cách fix chưa ae ?

• Mình thấy chữ Illegal..... Không biết là bạn đã làm gì mà khiến game phát hiện ra bạn đang chơi cr@ck vậy??

• cho em hỏi lỗi không dùng dấu cách để bắt đầu game được thì làm sao để fix với ạ :<

• cho em hỏi lỗi 0xC0000005 lúc Start Game bị crash thì làm sao để fix với ạ

• Admin Quản trị viên

@Quach Phuong Quan 1. Dùng Hotfix mới Up check lại
      2: mấy cái lỗi 0xc00000xxx đã nói trong FAQs rồi. Bạn đã tuân thủ FAQs hay chưa. Check lại nhé

Chatbox