Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Không vào được Campaign Crysis 3

bởi Dat

02 February 2021

1516

7

được liên kết với bài viết Crysis 3

admin ơi cho e hỏi e đã cài đủ phần mềm mà crysis 3 yêu cầu rồi mà tại sao vào phần campaign của game lại bị văng ra ngoài desktop ạ?

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Bạn bị cảnh báo ở mức độ cao nhất vì lý do: Không tuân thủ FAQs. Cụ thể là máy ko đủ cấu hình. Cụ thể hơn là máy không có card đồ họa. Ngay điều số 1 những điều cần tuân thủ. Lần này mình xử nhẹ vì các điều khác bạn tuân thủ tốt.

• Admin Quản trị viên

Những gì FAQs yêu cầu tuân thủ chỉ có mỗi 1 cái duy nhất là cài phần mềm cần thiết hả hay gì ? Gồm 11 điều cần phải làm mà bạn mới làm có 1 điều là như nào

• Admin Quản trị viên

@hohatrungbao FAQs yêu cầu bạn làm bao nhiêu điều ??? Bạn mới làm có 1 điều mà tại sao bạn cứ khăn khăn vậy nhỉ ???? Kỳ lạ

• Dat Thành viên

@Admin máy em đủ cấu hình ad ạ. E dùng IDM để down game, đã tắt cái onedrive. E cũng tắt hết diệt virus, update windows, ko cài phần mềm tăng âm, folder ko dấu, lồng có 3 folder. Còn cái extract thì ko bị corrupt nhưng vào game thì bị văng nên em lên forum hỏi ad xiu, mong ad chỉ bảo thôi ạ :((

• Admin Quản trị viên

@Dat Ok, rất tốt, bạn lên chatbox. Mình đang ở trên đó. Lên đó gọi mình đi, mình sẽ ultraview cho bạn

Chatbox