Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi không vào được game HITMAN 3

bởi Duc Huy

04 August 2021

2958

9

được liên kết với bài viết HITMAN 3

Ad ơi cho em hỏi là em install game HITMAN 3 như bình thường mà khi vào game bấm nó xoay chuột 1 2s rồi tự mất tiêu cái game luôn là em phải làm sao nữa ạ :((( em thấy có bạn cũng bị giống em hỏi ở ngay dưới phần bình luận game nhưng không thấy ai trả lời

• mình cũng bị y bạn, coi FAQ chưa fix đc. Nhưng sợ phiền admin quá nên chưa báo haha

• Admin Quản trị viên

@Vũ Trọng Ân Nếu bạn tự tin bạn cứ inbox fanpage nhé. Mình sẽ trực tiếp kiểm tra. Bạn đã tuân thủ thì sẽ ko ai dám làm gì bạn âu

• Admin Quản trị viên

Bạn chắc là bạn đã tuân thủ FAQs và xem Video hướng dẫn chung chưa ? Nếu chắc thì bạn hãy inbox fanpage sẽ có người trực tiếp kiểm tra máy bạn

• Duc Huy Thành viên

@Admin Đây là lần đầu tiên em bị như này em tải nhiều game của web mình rồi chưa bao giờ em bị lỗi kiểu như này nên em mới thắc mắc ạ

• Duc Huy Thành viên

@Admin Trước nay em tải game chưa bị vi phạm lỗi FAQs bao giờ ạ

• Admin Quản trị viên

@Duc Huy Nếu bạn tự tin bạn cứ inbox fanpage nhé. Mình sẽ trực tiếp kiểm tra. Bạn đã tuân thủ thì sẽ ko ai dám làm gì bạn âu

• SW (Bá) Quản trị viên

có cài "Update Any Version -> v3.40.1 + cr@ckfix" chưa?

• Duc Huy Thành viên

@SW (Bá) em làm như trong hướng dẫn rồi ạ
      chạy file setup
      xong copy cr@ck fix vào rồi ạ

• Duc Huy Thành viên

@SW (Bá) Đây là lần đầu tiên em bị như này em tải nhiều game của web mình rồi chưa bao giờ em bị lỗi kiểu như này nên em mới thắc mắc ạ

Chatbox