Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Hỏi về giải nén game nhiều part

31 October 2021

4304

6

Các bác ơi , em có tải con Nioh2 v2.7 mà theo FAQ với hướng dẫn cho  game có nhiều part thì chỉ được giải nén part 1 mà khi em giải nén thì nó lại bắt giải nén cả 5 part , nếu không thì nó chỉ cho ra file archive , có bác nào tải rồi giải đáp cho em thắc mắc này với chứ em giải nén cả 5 part theo nó bắt thì bấm vào lnd laucher hay icon đều không chơi được 

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Bạn bị khóa toàn bộ chức năng của 1 thành viên chính thức vì lý do: Không nắm cơ bản.

Video hướng dẫn chung cũng không chịu xem.

FAQs và Video hướng dẫn chung nói rằng: Giải nén Part 1 thôi chứ không hề nói chỉ tải part 1. Khác nhau hoàn toàn.

Tài toàn bộ tất cả các part bỏ vào 1 thư mục => Kiểm tra lại tên file có giống nhau không, kiểm tra lại đuôi part có thành phần thừa hay không, nếu thừa thì sửa lại cho đúng => Giải nén part 1 thì các part khác sẽ tự động giải nén theo.

Xem thêm
  • vẫn chơi đc nhé bạn,mình tải call of duty:black ops 2 part giải nén ra file archive thì bạn chỉ cần click vào và setup như bình thường là được bạn ạ

• SW (Bá) Quản trị viên

Thêm cái ảnh "nó lại bắt giải nén cả 5 part" và "nó chỉ cho ra file archive" cho dễ hình dung đi bạn

Chatbox