Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Hỏi về DLCs unlock Assassin's Creed Valhalla

bởi NHAT KHA

10 May 2021

7559

24

được liên kết với bài viết Assassin's Creed: Valhalla

Cho mình hỏi là tải DLCs unlock về rồi làm gì nữa mình ko rành mấy này nên ko dám làm bậy. Lúc sáng mình có thử copy rồi paste vào files game nhưng vẫn ko mở dc DLCs vậy trục trặc ở đây là gì ạ, mong AD giải đáp giúp mình (mình vừa Uninstall và tải lại game xong, mình mua game ở Ubisoft Connect) (đã thêm ảnh thiếu DLCs)  (lỗi game luôn ad ạ)

• Admin ơi link unlock DLC die rồi. Check lại hộ với.

• 24/11/2023 dlc unlocker vẫn xài ngon nhé ! mình mua game trên epic tải game ok xong vào game nó sẽ hiện ubisof lên cài đặt và chờ cho nó update game nhé ! xong xuôi vào game xem có lỗi ko rồi hãy làm tiếp . vô game tới chỗ new game thì tắt dc rồi. tải dlc unlocker trên này , giải nén chép vô thư mục game gốc ,chạy việt hóa xong rồi . tới khúc này mới quan trọng , các bạn phải đổi tên 3 file dlc mới tải về lúc nãy thêm _1 vào sau 3 file đó ví dụ :dlc_20_1 phải đổi tên thì vào game nó mới nhận dlc nhé , cài việt hóa trc mới đổi tên , nếu ko sẽ bị lỗi. ad ghim bài lên trc để các bạn dễ thấy :)

Xem thêm
  • Mình copy và paste, đã chọn replace all, vào game thì thấy là dlc đã được cài rồi, items thì vẫn được nâng cấp lên divine, nhưng nó không hiện nhiệm vụ để bắt đầu dlc Dawn of Ragnarok lên. Mình đã mua bản quyền game và 2 dlc Wrath of the Druids và The Siege of Paris trên Uplay. Mong admin sẽ giải đáp giúp mình, liệu có phải DLC Unlocker gặp lỗi không? Nếu mình tải cr@ck hết từ đầu đến cuối thì có chơi được dlc Dawn of Ragnarok không?
    Cảm ơn admin.

Xem thêm
  • jackvip Thành viên

dạ hình như DLC unlocker xài không được ạ ad em đã copy paste

• Dicktor Thành viên

24 tháng 12 - vẫn chưa dùng được DLC unlocker mn ạ :disappointed_relieved:

• SW (Bá) Quản trị viên

copy paste vào là đúng rồi, cứ copy và paste (lúc paste nhớ chọn replace) lại rồi vào game lại, nếu không thấy DLC thì chụp ảnh trong game không thấy DLC

• Admin Quản trị viên

@dang160 Tải game trên LND thì chép DLC vào làm cái gì ông nội. Ông ko biết ĐỌC À ????? Đây là POST người hỏi về game BẢN QUYỀN.

Ở mục Tải về tôi ghi rất rõ: DLC Unlocker
      (dành cho những ai đã mua bản quyền game nhưng thiếu DLC)

Ông ko mua bản quyền ông tải làm gì ? Rồi còn chép vào nữa chứ. Chép vào nó lỗi thì đúng rồi còn gì.

• @Admin cái DLC unlock này có unlock đc 2 DLC mới ko Admin, với mình chép đè vào rồi thì làm sao biết được mình đã unlock DLC, mình vào phần add-ons thấy vẫn bình thường.

• Puu OKK Thành viên

@Ngo Tuấn Kiệt dlc unlocker lỗi rồi , đang chờ admin check :(

Chatbox