Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Gears 5 bị yêu cầu tài khoản steam

bởi Dũng

24 March 2021

1797

4

được liên kết với bài viết Gears 5

Gears 5 mình tải thì bị hiển thị yêu cầu phải có tk Steam có sở hữu game thì mới chạy được dù đã chạy bằng LND Launcher

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Lúc đầu mình chỉ định cảnh báo bạn thôi nhưng sau khi tải game về để kiểm tra thì mình không còn cách nào khác là khóa tài khoản bạn vĩnh viễn vì những lý do sau:

1: Lỗi bạn bị là vì bạn tải thiếu Launcher + cr@ck Fix trên website => Tải thiếu xong báo lỗi. Nếu bạn chỉ dừng ở đây thì mình sẽ chỉ cảnh báo bạn.

2: Không Xem Video hướng dẫn. Trong Video hướng dẫn mình đã nhắc đi nhắc lại việc tải Launcher + cr@ck Fix rồi nhưng bạn cũng không thèm xem. Bị mắc lỗi này thì bạn đã bị khóa tài khoản rồi.

Bạn biết không ? 1 ngày mà vài người như bạn thì chúng tớ hết mất 1 ngày rồi. Ai cũng làm thiếu + ko xem Video hướng dẫn như bạn thì lấy đâu ra thời gian mà bọn tớ phát triển ?

Ngoài ra, bạn cũng đã bị BAN khỏi Group LND Community vì 2 lý do trên + với việc bạn đăng bài sai nội quy GROUP. Đến cái nội quy bạn cũng không đọc nốt.

Xem thêm
  • nuong Thành viên

nen ko vao game duoc?

• Admin Quản trị viên

@nuong Ko ra trang tải thì Update IDM lên. Comment thì comment tiếng Việt có dấu giùm cái giùm cái.

• nuong Thành viên

admin oi toi bam vao Launcher + cr@ck Fix nhung ko ra trang tai.nen vao game hinh nhu la no doi tai khoan steam

Chatbox