Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Xin anh em save game đã unlock hết hideout của game Escape From Tarkov

bởi tung

13 September 2021

5035

24

được liên kết với bài viết Escape from Tarkov

Xin anh em save game đã unlock hết hideout của game Escape From Tarkov EFT.v0.12.11.1.13411

• ghost Thành viên

ai cho em xin file save được không

• Thăng Thành viên bạc

mình có bản 12.12 map lighthouse r , nhưng bản mới nếu ko biết fix save thì phải cày lại vì add save như bt game sẽ ko vào đc

• BAdoox Thành viên

@Thăng bác đợi bên này up bản mới r thì mình vào xem file save chỉnh sửa gì so với bản cũ r chỉ bác

• hieu Thành viên

game nay co choi online k mng

• ơ con này có cốt truyện hả? cứ tưởng only online

• BAdoox Thành viên

bác gửi fb bác đây, e cho cái save

• tip chơi: Mở flea market> mua tetris> đổi tetris lấy bitcoin của mechanic> bán bitcoin lại cho mechanic (STONK)> mua nguyên liệu ở flea market để craft nhà> GG

• Thăng Thành viên bạc

@an nguyen fact : ở bản mới là 14002 , bitcoin cần 2 tetriz và 2 green battery ( 2 tetriz mua ở flea tốn khoảng 140k + 2 green battery tốn khoảng 80k = 220k ) , bitcoin hiện nay bị fix giá bán , giá cao nhất là bán cho therapist khoảng 270k , vậy b cùng lắm lãi đc vài chục k , thêm vào nữa giá của flea ko cố định , có khi giá ng liệu cao chót vót hoặc out of stock ) nó không còn là cách kiếm tiền tối ưu nữa r

• @Thăng oh shit lâu ko chơi nên ko bt xD bro vào Aki_data\server\database mà chỉnh giá các thứ các thứ... mình ko theo đc meta thì mình tạo ra meta thôi xD

• tung Thành viên

@an nguyen Bro hướng dẫn chỉnh giá cụ thể như nào đc ko :3

• Thăng Thành viên bạc

ủa tưởng b có save lvl 55 mà nhể , hay t nhầm người

• tung Thành viên

@Thăng ông nhầm r bro :v 2save game của tôi chỉ có lvl9 với lvl 12 thôi =)))

• tung Thành viên

Tôi vẫn đang cày, tgian đi làm về chơi đc 1 tiếng hơn. Ai cho thì xin, ko thì thôi. Chứ thú vị hay ko thì tùy mỗi người chứ bro

• mi nhen Thành viên

Sao ông ko tự cày chay đi !!! Nếu cứ lười vậy thì chơi game còn gì thú vị chứ?

Chatbox