Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Việt hóa the witcher 3

bởi Linh Lê

20 March 2021

8402

17

được liên kết với bài viết The Witcher 3: Wild Hunt

lỗi past việt hóa the witcher 3

lỗi past việt hóa the witcher 3

nầy sửa sao vậy mn

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Lo mà active cái Windows đi bạn nhé. Còn lỗi của bạn là do không đủ dung lượng trống của ổ cứng thôi

• Lỗi này là do Click nút " Chạy Patch " quá nhanh khi mà Tool nó chưa kịp load Version của Game, nên các bạn mở Tool lên rồi đợi nó báo đã check xong Version rùi hẵng chạy nhé !!

• Mình trống 100GB ổ cứng nhưng vẫn bị lỗi y chang mấy bạn, nhưng sau mình để ý lại thì đợt đầu mình bị lỗi có thể là do mình Click nút Patch quá nhanh khi mà Tool nó chưa kịp load Version của Game, nên các bạn mở Tool lên rồi đợi nó báo đã check xong Version rùi hẳn chạy xem thử sao nhé.

Lần thứ 2 mình làm từ từ thì thành công rồi.

• Tien Thành viên

Mình củng bị lỗi tương tự.khi tải game hai cài Vh dung lượng điều hơn 200GB.cài Vh bằng thu công rồi nhưng vẫn không được.mong ad giúp đỡ.

• mình cũng bị lỗi này nhưng đã sửa được :v
    bạn làm thủ công, vào thư mục game rồi copy đường dẫn rồi paste vào patch việt hóa y hệt như trong video là được
    mình chọn đường dẫn trong patch Việt Hóa thì dính lỗi này nhưng làm thủ công lại được :D

• do sang Thành viên

em cũng dính lỗi này trong khi dung lượng còn rất nhiều. ad có cách nào khác fix lỗi này không ?

• Admin Quản trị viên

@Pham Nhan Vì đơn giản là thiếu dung lượng chứ làm gì có trường hợp khác. Biết đâu mà trả lời. Cái này chỉ có admin Bá mới confirm đc thôi

• @Admin Sao ông nào cũng kêu còn dung lượng thế nhỉ? Có ông nói còn hơn 1TB luôn kìa :v

• @Admin anh à anh bảo chúng nó cài patch việt hóa ấn từ từ thôi để nó load version của game là được , mấy con vợ ấn vội vội vàng vàng xong nó lỗi là đúng rồi

• han Thành viên

Em cũng bị Division by zero mà ổ cứng em còn 31,2GB là sao ạ huhu em sợ quá không biết có bị sai căn bản nào không huhu

• em cx bị lỗi đấy mặc dù còn hơn 1tb dung lượng sửa sao ạ?

• SW (Bá) Quản trị viên

có khả năng là thiếu dung lượng chạy patch, bạn chưa bao nhiêu dung lượng trống trước khi chạy?

Chatbox