Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Tôi là con người?

bởi Pham Nhan

07 May 2021

1722

18

Giờ mỗi lần mình vào web phải xác minh CAPTCHA nữa luôn ạ?

Tôi là con người?

Bài viết đã bị khóa bình luận

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

do IP có vấn đề hoặc đang sử dụng VPN thì nó sẽ đòi xác minh là chuyện bt

• Admin Quản trị viên

@Pham Nhan Kiếm cái cục router và bấm reset đi

• @Admin Mạng FPT xịn xò con bò quá khiến người dùng phải đau đầu khi cố gắng truy cập vào linkneverdie.

• @Admin https://i.imgur.com/iIvcjWx.png
      Mình nghĩ admin nên viết ra danh sách những danh sách website cấm tại linkneverdie đi chứ tự nhiên mình bị khoá tài khoản vì lí do dẫn website cấm mà mình không biết mình dẫn cái web gì vào và cũng không biết tổng số tất cả bao nhiêu web bị cấm tại linkneverdie cả. Phải đưa ra những cái nguyên nhân khoá cụ thể để member còn biết đường té chứ tự nhiên bị khoá vì dẫn website cấm, mình cũng chẳng rõ mình dẫn website gì nữa.
      Admin cho mình biết có tất cả bao nhiêu website khác bị cấm tại linkneverdie để mình còn biết mà té :space_invader::men_with_bunny_ears_partying:

Xem thêm
  • Hai Thành viên kim cương

Các ad vĩ đại của em cứ tập trung upload và update các games thôi đừng lo lắng những thứ nhỏ nhặt khác!

• @Pham Nhan chúng ta là những pilot và admin là BT , có những lúc ta điều khiển ad làm cái này cái nọ,và cũng có những lúc ad điều khiển ta làm nọ làm kia,nhưng chúng ta đều có 1 biệt danh,đó là GAME THỦ hay còn gọi là NGHIỆN GAME

• bạn là người máy do skynet gửi từ tương lai về,
    bận đã bị đánh hơi ra bởi John và đồng bọn, bạn chỉ cần fail một cái là john và đồng bọn sẽ đánh hơi ra bạn :)))

• bình Thành viên

tôi chưa bao giờ gặp vấn đề này

• @bình Do IP không có vấn đề hoặc không sử dụng VPN thì nó sẽ không đòi xác minh là chuyện thường

Chatbox