Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Tìm cách Fix không chơi online game Valheim

bởi Dzung

21 February 2021

4873

7

được liên kết với bài viết Valheim

Mình mới tải Valheim trên web nhưng mà không biết các chơi co-op kiểu gì. Mọi người giúp mình với !!!!

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Bạn là thành viên mới nên mình xin cảnh báo tài khoản bạn ở mức độ cao nhất vì lý do: Không đọc FAQs và không xem Video hướng dẫn chung.
    Bạn là mem cũ mà hỏi như này 100% bạn sẽ bị khóa tài khoản ngay lập tức.

1: Video hướng dẫn chung đã hướng dẫn.
    2: Lưu ý cũng đã viết rất rõ là chơi Multiplayer và Online qua cái gì.
    3: FAQs cũng đã hướng dẫn chơi như thế nào.
    4.Tìm các FIX ? Làm gì có lỗi mà tìm cách FIX ????? Cái lỗi này là lỗi của chính bạn. Chính bạn là người không ĐỌC không XEM hướng dẫn chứ game nó chả lỗi gì => Bạn đừng đi tìm cách FIX mà hãy FIX chính bạn. (Hay hem ^^)

Hi vọng member mới sẽ tự giác. Nếu tái phạm, bạn sẽ bị khóa tài khoản vĩnh viễn theo đúng nội quy.

Xem thêm
  • LKC Thành viên

Chào ad, mình nghĩ không phải vì bạn ấy không đọc FAQs đâu. Mình có đọc kĩ phần FAQs và phần hướng dẫn, còn cái popup hướng dẫn riêng của Valheim cũng đọc (nhưng vì nó chỉ xuất hiện 1 lần và không tìm ra cách bật lại nên chưa xem lại kĩ được). Hiện tại thì mình cũng đang gặp hiện tượng tương tự, đó là 2 máy cắm chung mạng (LAN) nhưng 1 máy lập game thì máy kia không nhìn thấy game để join.

• Admin Quản trị viên

@LKC Nói thêm là cái hướng dẫn riêng mà bạn nói nó mất đi đó thì nó chính là phần lưu ý phía dưới phần tải về đó trời ơi.

• LKC Thành viên

@Admin cảm ơn ad, nếu vậy thì mình đọc kĩ rồi. Cái shift tab dùng không được, còn chạy qua Radmin giờ nó lag quá nên mình hiện tại đang chịu không chơi được 2 người :)

• LKC Thành viên

@Admin cảm ơn ad, nếu vậy thì mình đọc kĩ rồi. Cái shift tab dùng không được, còn chạy qua Radmin giờ nó lag quá nên mình hiện tại đang chịu không chơi được 2 người :)

Chatbox