Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

This page isn’t working.

bởi Pham Nhan

22 March 2021

2331

34

Update:

This page isn’t working. Linkneverdie.net redirected you too many times.

Trang này hiện không hoạt động. Linkneverdie.net đã chuyển hướng bạn quá nhiều lần.

Đã khắc phục: Xoá dữ liệu cookies của linkneverdie và truy cập lại.

Tham khảo: How to Fix ERR_TOO_MANY_REDIRECTS

Bài viết đã bị khóa bình luận

• Sau một thời gian tìm kiếm thì mình nhận thấy đây là lỗi chứ không phải cơ chế chặn của web, SW Bá và Admin cũng nhận định web không có cơ chế này nên mình cũng đã tìm kiếm nguyên nhân gây ra lỗi này là gì? Mình không có chuyên hay hiểu biết gì về web cả nên lúc đầu mình nghĩ đây là bị chặn nhưng không phải, đây là một lỗi không thể truy cập vào web, mọi người và admin có thể tham khảo:
    https://kinsta.com/blog/err_too_many_redirects/

• ZQUCT Thành viên

nói thể nào chứ vụ ban ip là tôi chưa nghe bao giờ
    còn về vụ ad nóng tính á? ông có nhầm với ai k?

• ban thì tạo acc mới sửa sai đc mà, đâu ai bik đâu @@

• @trunghau12 Nhà tôi không giàu mà nhiều điện thoại như bạn, mà bạn thắc mắc về vấn đề nhiều điện thoại hay không làm gì. Cái vấn đề ở đây là không vào web được nữa hiểu không?

• SW (Bá) Quản trị viên

@PHAMNHAN làm gì có vụ ban không thể vào web nữa trời

• @SW (Bá) Có mà, nó dạng như này nè:

• Admin Quản trị viên

Tóm lại: thay vì tôi nóng tính thì tôi CHẶN cho nhanh. Và không có chuyện CHẶN KHAN KHAN. Chặn đều viết lý do rất cụ thể. Ai đọc thì đọc và tôi cũng ko bao giờ mong họ sẽ đọc vì những người bị BAN đều là những người KHÔNG BAO GIỜ ĐỌC CÁI GÌ.

"CHẶN KHÔNG GIẢI QUYẾT ĐƯỢC VẤN ĐỀ CỦA HỌ NHƯNG CHẶN GIẢI QUYẾT ĐƯỢC VẤN ĐỀ CỦA WEBSITE"

Còn bọn ANTI á, đừng lôi chúng nó vào đây. 1 lũ bảo thủ, không có chính kiến. Nói về tài HÙNG BIỆN thì xin thưa mình GIỎI NHẤT.

Tất cả mọi thứ mình làm đều có lý do của nó và mình luôn bảo vệ được lý do đó của mình. Còn lũ ANTI, bọn nó chỉ đưa ra những lý do để biện hộ cho cái LƯỜI của bọn chúng mà thôi.

Thậm chí bọn nó còn ko phân biệt được thế nào là BẢO THỦ và thế nào là KIÊN ĐỊNH, thế nào là HÙNG BIỆN và thế nào là CÃI TAY ĐÔI.

Xem thêm
    • @Admin Số lượng member thì ít mà những thằng bị chặn thì nhiều, cơ bản một điều là chúng nó mới vào cái web này thì làm sao mà hiểu hết được. Admin phải dạy chúng nó chứ vào web không tuân thủ FAQs lại chặn. Chắc admin chỉ muốn giữ cố định số lượng member nhất định cho Linkneverdie thôi nhỉ? Cứ vào làm sai thì bị chặn thế này thì làm sao mà phát triển được? Sao không để chúng nó tự giác mà phải tận tay mình chặn làm gì thế? Chúng nó có quyền chọn mà. Sao admin không cho sự lựa chọn là ở lại web đọc FAQs mà làm hoặc tự qua web khác. Mà admin lại chặn luôn rồi?

Xem thêm
    • Admin Quản trị viên

@Pham Nhan Sao ông biết số lượng member ít mà thằng bị chặn thì nhiều ? Ông có phải admin đâu mà biết ? Xin lỗi ông chứ member LND hơi bị đông chứ ở đó mà ít. Bọn ANTI và bị BAN chỉ là thiểu số thưa ông.

• Nhật Anh Thành viên bạc

Bonus: Tôi thích cái Avatar của bạn :3

• @Nhật Anh Ok cảm ơn bạn, tôi cũng thấy cái avatar này chất lượng :v

• Nhật Anh Thành viên bạc

Đúng thật, nếu cứ chặn và chặn thì làm sao mà mong đợi có người hiểu chuyện khi bản thân còn không dạy họ cách hiểu chuyện, chặn họ chẳng giải quyết được gì cả theo mình là vậy, điều đó còn gây phản cảm do tư thù cá nhân.

• @Nhật Anh Chuẩn luôn bạn, tốt nhất là để họ TỰ GIÁC:
      1 Là tự giác đọc FAQs
      2 Là tự giác qua web khác
      Còn mà chặn họ thì cũng không giải quyết được gì nhiều, họ không thể vào web mình nữa. Linkneverdie là một trong số những web được đưa vào danh sách ChongLuaDao của HieuPC mà, chứng tỏ số người bị chặn không ít :v

• Admin Quản trị viên

@Nhật Anh Chặn không làm họ hiểu chuyện à ? Vậy chặn không lý do à ? Xin thưa, mỗi khi chặn tôi đều đưa ra lý do rất cụ thể chứ không phải tự nhiên bị chặn.

Khi bạn nói như vậy là bạn KHÔNG PHẢI NGƯỜI HIỂU CHUYỆN vì thế xin đừng có nói như là bạn biết hết mọi chuyện.

Chặn có thể không giải quyết được việc của họ nhưng giải quyết được gánh nặng của website. 1 khi đã bị chặn nghĩa là tôi đã không quan tâm gì nữa rồi. OK ?

• Admin Quản trị viên

Ông rảnh thì vào GROUP: https://www.facebook.com/groups/linkneverdie hỏi xem trong này có ai bảo tôi nóng tính k nhé.

• @Admin Tôi rảnh thôi tham gia nhiều nhóm lắm chứ không riêng gì nhóm Linkneverdie đâu nhé

• Admin Quản trị viên

Tôi rất cảm kích ông khi ông lên chatbox teamview cho member. NHƯNG...... tôi hỏi ông, ĐƯỢC MẤY NGƯỜI ? ĐƯỢC BAO LÂU ? 1 ngày ông dành ra BAO NHIÊU THỜI GIAN ?

Ông QUYẾT TÂM giúp hết. Ok. Nó dẫn đến cái gì ? Lệ thuộc dẫn đến ồ ạt những người như vậy kéo đến. Ông gánh nổi k ? Ông có muốn dành cả đời làm như vậy không ?

Như tôi đã nói bên dưới. THỊ GIÁC và THÍNH GIÁC tôi đã đập hết vào người dùng rồi. Nhưng muốn 2 cái GIÁC đó có hiệu lực thì member họ phải TỰ GIÁC. Nếu không có cái GIÁC thứ 3 đó thì 2 cái GIÁC trên VÔ NGHĨA. Hiểu k ?

THỊ GIÁC: Viết nhiều và đập vào mặt đéo ai đọc. Còn bấm vào nút tắt đi.
    THÍNH GIÁC: Video hướng dẫn nhắc nhiều lần tới mức mà người xem họ GHÉT vì nhắc gì nhắc hoài. Nhưng rồi cũng chả có tác dụng mẹ gì. Vẫn có người tua qua.

Ông muốn tôi GIÁC gì nữa ? TAM GIÁC, TỨ GIÁC, NGŨ GIÁC à ? Hay VÔ CỰC GIÁC ?

Xem thêm
    • @Admin Mình yêu admin nhiều lắm, mình thương admin nhiều lắm, admin bỏ thời gian, bỏ công sức để viết ra FAQs, làm ra những video hướng dẫn. Nhưng cũng do bản chất của người VN khá bảo thủ nên cũng không phải ai cũng tuân thủ hết cả. Có người tuân thủ có người không? Mình thương admin nhưng mình lại lo cho Linkneverdie, mình lo Linkeverdie bị mang tiếng xấu, bị những ảnh hưởng tiêu cực. Khi mình thấy một ai đó chửi Linkneverdie mình cũng cảm thấy khó chịu lắm. Mình là member Linkneverdie, dùng những cái mà Linkneverdie làm ra. Cũng mong Linkneverdie phát triển lắm.

Xem thêm
  • Admin Quản trị viên

Nói thì hay lắm. Bữa trước nói lên Supporter sao bạn ko dám lên. Lên đi rồi biết. Nói chuyện trực tiếp còn ko thèm đọc chứ Popup cái gì ? Cái Popup lưu ý ngắn đó họ đã đọc chưa ?

Còn FAQs, THÍNH GIÁC và THỊ GIÁC tui đập hết vào rồi nhưng những người đó có đọc không ? Trước khi góp ý thì nên suy xét thật kỹ lại đi rồi hãy GÓP Ý tránh thừa thải. Thậm chí làm cho người nhận GÓP Ý BỰC MÌNH vì nó CHẢ ĐÚNG CÁI GÌ CẢ.

Còn đừng NÓNG TÍNH, sao ông biết tôi NÓNG TÍNH ? Hay ông chỉ nhìn thấy những lúc tôi NÓNG TÍNH ? Lúc tôi HIỀN ông ở đâu ? Lúc tôi KHEN MEMBER ông ở đâu ? Lúc tôi cảm kích những người đọc FAQs ông ở đâu ? ÔNG Ở ĐÂU ?

Ờ, ông không ở đó, đôi khi chả ai thèm nhìn nhận. Cứ chăm chăm vào lúc tôi BỰC MÌNH vì những con người LƯỜI BIẾNG mà PHÁN XÉT NHẬN XÉT LUNG TUNG. NÓNG TÍNH NÀY NỌ.

Không 1 ai trên đời này tự nhiên đi NÓNG TÍNH. Trước khi thấy họ NỔI NÓNG thì phải xem họ đã trải qua cái gì mà họ phải BỨC XÚC như vậy. Ok ?

NGƯNG PHÁN XÉT. HÃY NHÌN, NGHE VÀ ĐỌC NHIỀU HƠN.

Xem thêm
    • @Admin Mình đã Teamview cho nhiều người và một trong số đó có người bị gặp trường hợp này. So với những người bị BAN khác thì người này họ không hoàn toàn tuân thủ FAQs, chắc chắn họ là người mới vào nên không tuân thủ 1 cái gì trong FAQs, sau khi teamview cho họ thì mình thấy không thể truy cập được vào web, lúc đó mình nghĩ chắc họ bị BAN luôn khỏi web rồi nên mình mới đăng bài góp ý. Đối với những người teamview khác thì họ tạo tài khoản mới và vào đọc lại FAQs bình thường vì mình nghĩ những người này họ lỗi nhẹ hơn nên không bị chặn khỏi web. Nếu admin khẳng định code web không có cái này thì chắc chắn đây là lỗi rồi. Nếu admin tìm ra nguyên nhân gây lỗi này thì mình xin đóng bài này lại.

Xem thêm
    • Admin Quản trị viên

@PHAMNHAN Ko bao giờ có. LND ko có cơ chế BAN kiểu đó nhé. Mạng ổng bị lỗi gì thôi.

• @Admin À vậy dựa theo kinh nghiệm của Admin chuẩn đoán xem nguyên nhân gây ra lỗi mạng này là gì nhỉ?

Chatbox