Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

[The Last Of Us Part I] Lỗi: ''veryfile integrity of games files'' under local files.

08 November 2023

808

3

được liên kết với bài viết The Last of Us Part I

Chào Admin.

Mình cũng gắn bó vs linkneverdie đc tầm 2 năm, đây là lần đầu mình lên diễn đàn nhờ giúp đỡ. Trước đó mình đã tuân thủ FAQS rất kỹ. Các game khác chơi đều ko gặp vấn đề gì, chỉ gần đây con game The Last Of Us Part 1 mình gặp lỗi ''veryfile integrity of games files'' under local files. Mình đã thử nhiều cách, lên google xem lỗi vậy có cách sửa không. Mình cũng đã tải lại mấy lần rồi giải nén lại. Cũng đã cài lại win và cài hết tất cả các thứ cần thiết như trong FAQS mà chỉ chơi đc 1 thời gian là lại lỗi. Vấn đề này fix như nào, hay chờ bản update thôi.

Mong Admin giúp đỡ. 

[The Last Of Us Part I] Lỗi: ''veryfile integrity of games files'' under local files.

• SW (Bá) Quản trị viên

thử giải nén lại game đi bạn, hôm bữa mới teamview ông kia giải nén k hiểu sao bị thiếu mất 1 file nên lỗi

• @SW (Bá) t cũng giải nén lại thử rồi, chơi đc 1 lúc thì bị crash, rồi lại bị lỗi này, để t giải nén thử lại nữa

• ko biết có phải tại bản việt hóa ko, t xóa hết, giải nén lại, ko cài việt hóa thì chơi đc nãy giờ chưa lỗi. ko biết có lỗi tiếp ko.

Chatbox