Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Sever DNL bị lãng quên :(

bởi Phong

11 December 2020

2850

19

được liên kết với bài viết Dark and Light

sever DNL host lại map khác được không ad. hoặc chuyển qua tựa game thế giới mở khác cũng được ạ, chứ sever lâu giờ k thấy ma nào vào chơi chung ạ. thanks ad nhiều!

• Server vẫn còn chạy và đường truyền cũng khá ổn định. Chỉ mỗi tội lâu lâu bị sập và mất khá thời gian thì Ad mới biết và restart server. Mong Ad làm 1 bài hướng dẫn setup server cho DNL để anh em có thể chơi với nhau khi server bị sập.

• @Admin mình không có ý gì mình cũng chơi dnl mà thấy sever sâp nên vô hỏi thôi tính hỏi mà ad như vầy ai dám hỏi người ta đăng 1 post rep 6 post. Lời lẽ thì ... chịu admin thế này thì toang

• SW (Bá) Quản trị viên

@Tran truong son mỗi người mỗi tính, bạn muốn người khác phải có tính cách như bạn mong muốn thì cũng không được :)) tính nó xưa giờ đã vậy, rất dễ làm người khác khó chịu và hầu như chỉ những member lâu đời mới biết, hiểu + cảm thấy bt. Tui bạn nó mà cũng mệt với nó vcl ra chứ mới sơ sơ như vầy ăn thua gì :))

Nếu thích thì bạn có thể tự đăng 1 bài request source server + hướng dẫn chứ comment ở đây xin hướng dẫn thì chẳng bao giờ tui đọc được đâu :))

ví dụ như game này https://linkneverdie.net/game/conan-exiles-2858 có người inbox hỏi thì tui hướng dẫn + share source liền chứ ngại gì vết bẩn :))

Xem thêm
    • Admin Quản trị viên

@Tran truong son Cái đkmmm. Đăng 1 post rep 6 post có gì sai ? Ta nói chưa hết ý thì ta ta vô ta rep tiếp ? Toang cái con cặc. Cút mẹ mày đi. Tao đã hạ mình giải thích rồi còn TOANG này nọ. Đm. Quá sức chịu đựng của tao rồi đấy.

Admin cũng là con người chứ đéo phải người trời. Đm ko có lửa thì đừng mong có khói. Lời lẽ cái cc. THằng nào thái độ trước ?

Suy bụng ta ra bụng người, xúc phạm người khác, xuyên tạc người khác còn yêu cầu người khác lời lẽ đàng hoàng à ? Thằng ranh con.

Xem thêm
  • meomeo Thành viên

Cho em hỏi với ah .... sv hiện đóng rồi ah ?

• SW (Bá) Quản trị viên

game này có 2 map chứ mấy, 1 map default và map theshard

• SW (Bá) Quản trị viên

map hiện tại đang host là map mới mà bạn :))

Chatbox