Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Rise Of The Tomb Raider Cần Hỗ Trợ

bởi le tan tai

01 October 2020

2475

6

được liên kết với bài viết Rise Of The Tomb Raider

có ai cài game này chưa hỗ trợ giúp mình với ạ
mình tải và setup xong hết rồi và add game vào steam nhưng không play đc ạ
ai biết hướng dẫn mình cài game mình xin cảm ơn

Rise Of The Tomb Raider  Cần Hỗ Trợ

Rise Of The Tomb Raider  Cần Hỗ Trợ

Bài viết đã bị khóa bình luận

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Haizzzz.

Thứ nhất: Không có 1 video hay 1 hướng dẫn nào trên website hướng dẫn bạn add game vào Steam.

Thứ 2: Lỗi của bạn là KHÔNG THỂ CHẤP NHẬN ĐƯỢC TẠI LINKNEVERDIE.

Ở đâu đâu trên LinkNeverDie cũng đều yêu cầu bạn đọc FAQs nhưng bạn không đọc. Thậm chí Video hướng dẫn chung dưới bài game bạn cũng không thèm xem.

Tóm lại:
    Bạn sai điều thứ nhất mình nói bên trên và lỗi của bạn là LỖI CƠ BẢN. FAQs đều có hướng dẫn hết rồi.

Những lý do bên trên bạn sẽ nhận được cảnh báo thứ 3.

Thêm 1 lý do nữa bạn là member từ 2019 nhưng lại hỏi những câu như này là điều càng không thể chấp nhận được. Và hơn nữa, bạn đã trả lời hết toàn bộ câu hỏi kiểm tra kiến thức cơ bản => Có sự không minh bạch tại đây.

CHỐT: Bạn bị khóa tài khoản VĨNH VIỄN.

Xem thêm
  • trên này có bản Việt hóa không vậy Admin

• Admin Quản trị viên

@huytuong bạn có thể đọc mà nhỉ ? Mình có viết gì đâu @@

• Admin Quản trị viên

Vài dòng tâm sự:
    Tuy là mình có chút bực mình và nghiêm khắc với bạn nhưng mình cảm giác như mình bị lừa và không được tôn trọng vậy đó mem.

Bạn là member cuối năm 2019. Giờ đã là gần cuối năm 2020 nhưng bạn lại sai cơ bản. FAQs và Video hướng dẫn đều đầy đủ nhưng bạn thì....
    Thậm chí bạn tài khoản của bạn đã trả lời toàn bộ câu hỏi kiểm tra kiến thức nữa cơ nhưng....bạn thế này thì....(Cảm thấy bị lừa gạt)

Mình mong rằng, bạn hãy đọc FAQs thật kỹ, xem video hướng dẫn chung thật kỹ, trang bị kiến thức tốt hơn để không còn hỏi những câu hỏi như này nữa bạn nhé.

Và mình cũng hi vọng, sau lần này bạn sẽ không trở thành 1 Anti LND. Chào bạn.

Xem thêm
Chatbox