Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

[Request] Xin file lang_en_text.archive của Cyberpunk 2077 v2.00 PhL

bởi hung cuong

14 October 2023

624

10

được liên kết với bài viết Cyberpunk 2077

Tôi muốn cập nhật Cyberpunk 2077 từ v2.0 lên v2.01 nhưng bản update báo lỗi Hash file lang_en_text.archive (file không còn nguyên bản), do đó tôi muốn xin lại file gốc này của bản 2.0

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

nếu cài VH ở LND thì chỉ cần Uninstall Việt Hóa là được rồi (đã ghi ở LƯU Ý)

file ông cần
    https://docs.google.com/uc?id=1LFMIhK8R9UF3_iMM1SQIjacljDIbH7p3

• mình cài cái update có 2g mấy mà gần 1 tiếng rồi chưa xong , ko muốn tải lại game mới vì giải nén nó lâu , tính ra tải 5 part còn nhanh hơn cài cái update , là do cái update cài lâu hay nguyên nhân gì nữa vậy ad ??

• SW (Bá) Quản trị viên

@ThaiDuong disk chậm thì update chậm, đơn giản vậy thôi. dù bạn tải lại nhanh nhưng disk chậm thì giải nén cũng chậm thôi

• Thanks ad, đính chính không phải mình chưa uninstall việt hoá theo hướng dẫn, mà do trước đó mình cài việt hoá trên trang chủ của The red team nên gỡ vẫn bị lỗi Hash

• @hung cuong Bác gỡ như nào vậy ạ, e làm mọi cách vẫn bị hash cái file đó :(

• @Gia Kiệt Nếu cài VH của Linkneverdie thì bạn chỉ cần chạy file uninstall việt hoá (trong thư mục cài game) thôi. Trường hợp dùng Việt hoá ở các web khác thì khó

Chatbox