Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

[Request Game] TaleSpire

03 May 2021

648

1

Mong AD làm trò này Indie mới ra đang được đánh giá rất cao

Link game: https://store.steampowered.com/app/720620/TaleSpire/

TaleSpire là một cách hay để chơi game nhập vai trên giấy và bút trực tuyến. Làm cho câu chuyện của bạn trở nên sống động và bắt tay vào các chiến dịch cùng với bạn bè của bạn, bất kể bạn đang ở đâu trên thế giới.

[Request Game] TaleSpire

Với Talespire, vẻ đẹp và thể chất của trò chơi trên bàn đáp ứng khả năng vô tận của thế giới kỹ thuật số. Ở đây, bạn có thể hợp tác xây dựng thế giới của mình mà không ảnh hưởng đến thẩm mỹ thủ công của việc sử dụng các tiểu cảnh truyền thống.

Với tư cách là người chơi, bạn có thể khoác lên mình lớp áo của nhiều anh hùng và sinh vật, quản lý số liệu thống kê và thể hiện bản thân bằng cách sử dụng hệ thống biểu tượng cảm xúc đang phát triển. Thực hiện các lần tung xúc xắc trực tiếp trên bảng và tương tác với môi trường của bạn - ít nhất là theo như điều mà GM sẽ cho phép bạn!

Với tư cách là một GM, bạn có thể làm bạn bè kinh ngạc và kinh ngạc bằng cách xây dựng các bản đồ rộng lớn, thiết lập các cảnh quay và điều khiển các cảnh quan âm thanh sống động để làm cho tất cả các thiết kế thú vị và độc đáo của bạn trở nên sống động.

TaleSpire không bị ràng buộc với một trò chơi hoặc bộ quy tắc cụ thể. Cho dù bạn đang chạy chiến dịch một lần hay một chiến dịch tràn lan, nếu chiến dịch đó nằm trên một lưới hình vuông thì chúng tôi sẽ hỗ trợ bạn. Chúng tôi hiện đang ở chế độ Truy cập sớm, vì vậy bây giờ là cơ hội để bạn nâng kiếm, tập hợp bạn bè và thực hiện cuộc phiêu lưu trực tuyến tiếp theo của bạn với chúng tôi.

[Request Game] TaleSpire

Từ khóa:
Chatbox