Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

[Request DLC Unlocker] Borderlands 3

bởi doquangviet

15 December 2020

6478

28

Xin DLC unlock Borderlands 3 cho bản quyền đc không ạ. tks admin tr

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

Đã thêm DLC Unlocker Build 20201110 (5794590) - 33 GB bản Steam
    https://linkneverdie.net/game/borderlands-3-6279

Đề nghị bạn sau khi test xong thì hãy quay lại đây comment để xác nhận có mở được hay không cho mình biết nhé

• có ai hiện tại còn dùng dc bản DLC Unlocker này không vậy ?

• mong ad cập nhật bởi vì paste xong bị lỗi game

• Mình tải game trên steam xong, rồi sau đó copy từ folder của dlc unlocker qua folder game chính trong steam thì mình bị lỗi luôn ạ
    Sau đó mình đã phải veritify file game để vào được game thì có vẻ là dlc unlocker k hoạt động
    Mong ad có thể giúp đỡ fix ạ

• vuong Thành viên

DLC Unlocker
    Build 20210408 (6500770)
    Đã chạy được trên epic chưa ak tại mik đọc bl thấy chưa thông tin gì về epic chạy được

• DLC Unlocker Build 20210121 (6112333)
    Dùng dc bản epic ko ạ? Hay steam only vậy ạ

• SW (Bá) Quản trị viên

@Nguyễn Đình Quốc An hiện tại chỉ dùng cho steam thôi bạn vì không có bản Epic để test

• @Nguyễn Đình Quốc An Mình đã thử, bản steam unlock ngon rồi nhưng không dùng đc bản của epic games, Admin mình in box share tài khoản epic có full DLC để nghiên cứu unlock luôn bản epic cho ae có được ko?

• lỗi could not found SWconfig.ini vs unnable to load library steam_api64. dll

• Admin Quản trị viên

@doquangviet Chạy game trên steam ????? Bạn add file chạy vào Steam à ? Add vào để làm gì ? Ai bày bạn add vào đó ?

• SW (Bá) Quản trị viên

@Admin game bản quyền thì chạy game bằng steam chứ bằng chi nữa mi @@

• SW (Bá) Quản trị viên

@doquangviet bạn cứ inbox mình, khi nào rảnh thì teamview để biết đường mình fix cho hết lỗi chứ để vậy không ổn

• Admin Quản trị viên

Ad Bá đã trả lời, yêu cầu bạn quay lại confirm

• SW (Bá) Quản trị viên

Epic hay Steam nhỉ

Chatbox