Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Remote play A Way Out player 2 bị mất âm thanh

bởi Sang

02 January 2021

4585

25

được liên kết với bài viết A Way Out

E chơi A Way Out qua Remoteplay của steam thì chơi game bình thường nhưng bên kia lại không nghe tiếng gì hết là bị sao v ad , E cám ơn ad trước ạ

• em cũng bị mất tiếng player 2 ạ, ai giúp em với ạ

• @Admin lỗi này thì fix sao thế ạ

• Ông chỉ cần Alt Tab để out ra ngoài bật lại tiếng là được thôi ông à :> khu dùng cái này máy của p2 toàn tự tắt tiếng thôi á ,t ms mò đc lại nên bit

• ad cho mình hỏi là mình gắm gamepad vào rồi, máy đã nhận tính hiệu kết nối nhưng khi vào game (offline) thì lại ko join đc là sao ạ

• @Admin @Admin

• Admin Quản trị viên

@tangcaochanh Thế thì mình thua đó. Game nó k support tay cầm của bạn. Game này có local coop => admin Bá test cả rồi mới Up đó

• @Admin Dạ ok em cảm ơn

• tit Thành viên

ad ơi cho em hỏi em đã tải game và setup nhưng vào game nó bảo phải tải origin là sao ạ

• @tit coppy file cr@ck trong phần giải nén game rồi mở file cài game ra c+v là chơi được

• Admin Quản trị viên

@tit Bạn bị khóa toàn bộ chức năng trên website vì lý do: không tuân thủ FAQs + không xem Video hướng dẫn chung.

1: Lỗi game hiện Origin hoặc buộc phải cài Origin là 1 trong những lỗi cơ bản mà 1 member phải biết.

2: Bạn là thành viên chính thức => Nghĩa là đã vượt qua các câu hỏi kiểm tra kiến thức nhưng lại hỏi lỗi này => Nghi ngờ tài khoản này không thuộc về bạn

• Em chơi online bình thường nhưng giọng nhân vật thì lúc có lúc không

• Ad cho em hỏi là khi bạn em vào chơi cùng em thông qua remote play steam chơi thì được nhưng bạn em thì không nghe tiếng gì hết mặc dù em vẫn nghe đầy đủ

• Em vào được game, mời bạn được vào chơi cùng nhưng không vào được game, mắc ở khúc Local game hiện ra nhưng ấn cái nào, nút gì cũng không được

• SW (Bá) Quản trị viên

bạn thử google hoặc chờ ai đó biết chứ mình chưa gặp trường hợp này

Chatbox