Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Red Dead Redemption 2 vào chơi tốt, lỗi gì đâu ?

bởi Admin

08 November 2020

3035

1

được liên kết với bài viết Red Dead Redemption 2

Red Dead Redemption 2 vào chơi tốt, lỗi gì đâu ?

Nghe member la lối game lỗi khi vào game, sợ ad Bá test game không kỹ, mình tải game về máy xem thử có lỗi khi vào game không thì đây là kết quả.

Trong diễn đàn, cũng có 1 ông bị lỗi khi vào game, ad Long Ẩn đã kiểm tra thì thấy chưa tuân thủ FAQs. Tuân thủ phát vô game ngon lành. Những ai lỗi thì làm ơn hãy đọc kỹ bài viết: https://linkneverdie.com/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76 giúp mình.

Trong này có 11 điều cần phải làm TRƯỚC KHI TẢI GAME VỀ. Mình xin nhấn mạnh là TRƯỚC KHI chứ không phải SAU KHI.

Rất nhiều bạn đợi xảy ra lỗi rồi mới tuân thủ thì đã muộn. Có ai xảy ra tai nạn giao thông và chết rồi rồi mới tuân thủ luật giao thông không ?

Vì thế, mình mong rằng, các member hãy tuân thủ 11 điều đó thật nghiêm túc và không bỏ sót hay lượt bỏ bất kỳ điều gì.

Nhớ đọc lưu ý nữa nhé, mình có ghi lưu ý cho card AMD, nếu sau này có thay đổi mình sẽ xóa. Và hơn nữa, sau này khi đi mua máy về chơi game, thì né né ông nội AMD ra giúp mình, lỗi tùm lum (Tuy cũng rất mạnh).

Cảm ơn member đã đọc.

• có đấy ad chơi red dead một lúc cứ bị lỗi err gfx state mất save game rồi chơi lại từ đầu cay

Chatbox