Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Red Dead Redemption 2 Lỗi thiếu file EMP.DLL

08 August 2022

11958

6

được liên kết với bài viết Red Dead Redemption 2

Mình đã tắt tường lửa và tham khảo 1 vài cách trên reddit và youtube nhưng k khắc phục được :(

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

link dưới số 5 rồi giải nén lại game từ đầu
    https://linkneverdie.com/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76#AV

• mình bật window defender tool. Và làm như trong video Ad chỉ . Alow cho file window defender tool rồi mới trả lại. Mở được màu đỏ window defender tool. Chơi được vài ngày diệt viruss trong máy tự mở lại nuốt file EMP dll . Giờ mình không vào được Windows security để trả lại file EMP dll luôn ad ơi. Mình phải làm sao đây

• SW (Bá) Quản trị viên

@aclongquai FAQs khuyến nghị nên dùng white list mà nhỉ?
      dùng defender control bật lại windows defender đi rồi dùng cách white list

• quan Thành viên

Sao em tải về tắt diệt virus như ad chỉ thì chơi game được. Nhưng bật phần mềm lại thì nó lại xóa mất file emp.dll ạ! Có cách nào cài xong rồi bật lại phần mềm window security thì nó không tự xóa không ạ?

• quan Thành viên

À em làm đc rồi! E xin lỗi vì chưa xem video dưới mà đã hỏi ạ! Tại tải nhiều mà máy lag quá nên không chạy video dưới được, thấy dòng chữ chắc chắn hiểu white lite gặp em lười tìm hiểu thêm nên bỏ qua. Em xin lỗi ạ!

• Mình cũng v

Chatbox