Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Nioh 2 - update 1.27 Không tìm được phòng/bạn không tìm được phòng khi chơi online steam

27 March 2021

1847

9

được liên kết với bài viết Nioh 2 – The Complete Edition

Admin ơi, Nioh bản 1.27 mình đã làm đúng theo hướng dẫn active steam, rồi làm theo video cách tạo phòng/tìm phòng chơi online với bạn mà vẫn không thể nào tìm được phòng. Admin có thể giúp mình xem dùm thử bản 1.27 có chơi multi với bạn được hay không? Mình cảm ơn

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

vãi đạn cr@ck vs bản quyền, ông bớt troll dùm với nha, game nào tui ghi chơi được với bản quyền thì sẽ chơi được, còn game nào éo ghi thì làm ơn đừng có thử, nếu lỡ thử không được mà đăng bài hỏi thì phải ghi cho rõ ràng chớ thế này thì có phải tốn thời gian của các admin hay không?

• Admin Quản trị viên

Bạn bị cảnh báo ở mức độ CAO NHẤT vì lý do: Không đọc FAQs.
    Thật ra mình chỉ định cảnh báo bạn ở mức độ thấp nhất thôi vì méo ai điên mà làm như bạn hết. cr@ck mà đòi chơi với bản quyền là như nào ?

Cảnh báo ở mức độ cao nhất vì mình đã phải tải ngược game về và chuẩn bị Test lại. Đm bạn có biết như vậy mất thời gian tiền bạc công sức như nào k ?

FAQs ghi rõ ở mục Hướng dẫn chơi thông qua Steam: Bản trên website có thể chơi chung với BẢN QUYỀN mua trên Steam hoặc EPIC được không ?
    Tất nhiên là không. Tại sao không được ? Đọc lưu ý ở dưới các bạn sẽ tự hiểu. @@. Không hiểu nữa thì chịu.

Một số game vẫn chơi được. Nếu chơi được chung với bản quyền thì mình sẽ có lưu ý kèm theo nhé. Member LND luôn luôn đọc lưu ý giùm với.

Tại sao ko đọc còn đi làm tầm bậy chi vậy ? Lần này thôi nhé. KO có lần sau đâu.

Xem thêm
  • Admin Quản trị viên

Bạn xem kỹ Video hướng dẫn chưa vậy ? Trong Video nói rất rõ là sẽ có lỗi xảy ra mà @@

• @Admin Mình có check thì thấy steam vẫn chạy, tại mình xài cr@ck còn bạn mình thì chơi bản quyền nên không biết có ảnh hưởng gì không.

Cả 2 đều xài version 1.27.0.0

Steam mình cũng đã thử restart nhưng cũng không được. Cấu hình phòng mình làm đúng theo video hướng dẫn

• @Admin vậy là bản Cr@ck với Bản quyền là không chơi chung được hả AD ?

• SW (Bá) Quản trị viên

@phạm nghĩa cái đấy là rõ ràng, chẳng cần phải hỏi đâu bạn

Chatbox