Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi văng game Little Nightmares 2 sau khi Start

13 July 2021

1595

11

được liên kết với bài viết Little Nightmares II

lỗi game little nightmares 2 khi bấm vào start game and create shortcut thì bị văng ra ngoài!!lỗi game little nightmares 2 khi bấm vào start game and create shortcut thì bị văng ra ngoài!!lỗi game little nightmares 2 khi bấm vào start game and create shortcut thì bị văng ra ngoài!!lỗi game little nightmares 2 khi bấm vào start game and create shortcut thì bị văng ra ngoài!!lỗi game little nightmares 2 khi bấm vào start game and create shortcut thì bị văng ra ngoài!!lỗi game little nightmares 2 khi bấm vào start game and create shortcut thì bị văng ra ngoài!!

Chuyện là em có tải về game little nightmares 2 để chơi nhưng khi bấm start game and create shortcut thì game bị văng ra ngoài ạ. Em có thử tải lại vài lần nhưng kết quả đều bị như trên ạ. Trước đó em cũng tải những con game khác nhưng không bị gì có mỗi game little nigtmares 2 này là bị thôi ạ!!!

Bài viết đã bị khóa bình luận

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Sau khi Teamview mình kết luận: Lỗi game do thiết bị ngoại vi gây ra. Cụ thể là tay cầm PS2. Rút tay cầm là game vô được bình thường.

Lỗi này có nhắc đến trong FAQs => Các lỗi thường gặp khi chơi game => Lỗi số 7: Do thiết bị ngoại vi.

• Admin Quản trị viên

Inbox fanpage đi. Tui trực tiếp kiểm tra máy bạn nghen. Tui test thì thấy vẫn ngon lành

• NormalProjectA Kiểm duyệt viên

Thế thì sẽ kêu admin teamview riêng cho bạn

• FAQ 11 phần mềm cần tải về trước khi tải game em đều tuân thủ hết rồi ad ơi!!!

• SW (Bá) Quản trị viên

có khả năng thiếu C++
    https://linkneverdie.com/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76

Chatbox