Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi update game Cyberpunk 2077

bởi Phu

26 July 2021

1295

3

được liên kết với bài viết Cyberpunk 2077

xin chỉ bảo, mình bị lỗi khi đang update game cyberpunk v1.21, ngặt nỗi là khi update lỗi xong thì vào lại game cũng không được luôn, :(((

lỗi update game Cyberpunk 2077

• Admin Quản trị viên

Vấn đề là bạn tải game khi nào ? Tại sao phải update ? Đó là chưa nói tới cái chiện cái hình đọc méo đc luôn. Bạn tự xem bạn đọc đc hem ?

• Phu Thành viên

@Admin mình cũng không nhớ rõ là tải khi nào nữa, chắc cũng lâu lắm rồi, mình thấy có bản cập nhập mới đã fix một số lỗi trong game nên tải về , mình xin lỗi vì up không rõ hình, nó hiện lên khi nhấn vào game sau khi update không thành công tựa đề lỗi hình bên phải là " Cyberpunk 2077- Scipt Validation Errors " và kèm theo dãy thông báo sau:
      Missing native function 'GetStimuliSystem' in native class 'GameInstance'
      Missing native class 'IStimuliSystem'
      Missing native function 'GetAISubActionSetTopThreatPersistanceRecord' in native class 'TweakDBInterface'
      Missing native function 'GetAIThreatPersistenceSourceRecord' in native class 'TweakDBInterface'
      Missing native function 'GetGameplayTagsPrereqRecord' in native class 'TweakDBInterface'
      ......
      Cảm ơn Ad đã duyệt bài, do mùa dịch nên không ra quán tải game được :(((((

Xem thêm
    • Admin Quản trị viên

@Phu Nếu đã lâu quá rồi thì bạn nên tải lại game.

Chatbox