Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi Terraria: Error

28 July 2021

1689

3

được liên kết với bài viết Terraria

mình tải terraria về thì bị lỗi như này mình tìm thì k thấy file cr@ck nào cả xnaf mình tải đầy đủ hết rồi chú thích mình cũng đọc hết và cả phần lỗi hay gặp cũng k thấy có và đây câu trả lời cho admin SW (Bá)

Terraria (Part2) và câu trả lời cho admin SW (Bá)

Terraria (Part2) và câu trả lời cho admin SW (Bá)

Terraria (Part2) và câu trả lời cho admin SW (Bá)Terraria (Part2) và câu trả lời cho admin SW (Bá)

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Mình xin khẳng định luôn là bạn vẫn không tuân thủ FAQs. Nói thế cho nó nhanh. Cụ thể:

1: Không tìm thấy cr@ck nào cả ? Video hướng dẫn chung nói gì bạn ? Nếu game có LND Launcher thì chạy nó chứ cr@ck cái gì nữa ? FAQs cũng có nói luôn.

2: Bạn nhìn lại cái đường dẫn của bạn đi. Đường dẫn của bạn không hề tuân thủ FAQs cái gì cả.

3: Bạn nhìn lại Windows của bạn đi. 99% là Windows của bạn từ thời Napoleong => Ko tuân thủ FAQs nốt. FAQs yêu cầu điều gì ?

Hãy đọc và tuân thủ FAQs nghiêm túc vào. FAQs không chỉ có bắt cài XNA là xong đâu nhé. 11 điều trong đó bắt buộc phải làm chứ k phải làm mỗi cái cuối gọi là tuân thủ đâu. https://linkneverdie.net/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76

Bạn bị cảnh báo ở mức độ trung bình vì lý do trên. Tuân thủ và thử lại rồi báo lại. Chứ nhìn cái Windows của bạn là ko 1 ai muốn hỗ trợ bạn rồi đó.

Xem thêm
  • thanh Thành viên vàng

Thanh niên làm nhưng lại ko tuân thủ FAQS đọc cho kỹ mới làm nha bạn, chứ đã lỗi rồi thì lại hỏi với mò thì tốn gấp đôi thời gian của bạn ra đấy, mình mới là thành viên chính thức của linkneverdie.com từ mấy tuần trước mà cài cả đống game trên weeb này nhưng chưa bao giờ gặp 1 cái lỗi nhỏ hay lớn nào cả. Mình khuyên bạn nên đọc và làm cho đúng vào chứ đừng vô diễn đàn báo lỗi như vậy.

• NormalProjectA Kiểm duyệt viên

Bạn đã cài C++ chưa?

Chatbox