Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi Steam Error Grim Dawn

17 July 2021

2437

12

được liên kết với bài viết Grim Dawn

Lỗi game Grim Dawn Lỗi game Grim Dawn Lỗi game Grim Dawn

Xin phép admin cho em hỏi em gặp lỗi Steam Error: Application load error V:0000065432 dù em đã tắt Window Defense trước khi giải nén và em cũng tải tool DefenderControl để tắt Window Defense nhưng vẫn không được. Em đã sử dụng Launcher trong file game để bắt đầu chơi nhưng khi đăng nhập steam để chơi online qua Radmin LAN, click vào Play-32bit thì gặp thông báo lỗi trên, em đã đọc rất nhiều FAQs và thử nhiều cách nhưng vẫn không khắc phục được. Admin hướng dẫn em cách xử lý trường hợp này với ạ

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

link dưới từ trên xuống dưới, tuân thủ đầy đủ
    https://linkneverdie.com/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76

• SW (Bá) Quản trị viên

@Võ Hữu Thắng one drive hay chưa cài đủ soft cần thiết?

• Admin Quản trị viên

@SW (Bá) Bạn ý ko biết đâu. Có trả lời ta ở dưới kia. Cài lại Win và tuân thủ lại FAQs thì chơi ok

• @SW (Bá) Dạ em nghĩ là do trước đây khi chưa biết FAQs, khi tải game về chơi và gặp lỗi em cứ lên gg search cách giải quyết và làm theo nhiều nguồn mà không biết đúng sai nên khiến Window có nhiều file gây lỗi, nên em cài lại Win luôn và tuân thủ FAQs để bảo vệ máy tốt hơn cũng như không gặp lỗi nữa ạ.

• SW (Bá) Quản trị viên

play 64bit thì sao?

• @SW (Bá) Dạ em thêm rồi ạ, em cũng đã thử cài đặt lại Steam nhưng cũng không được ạ

• Admin Quản trị viên

@Võ Hữu Thắng Inbox fanpage đi

• @Admin Dạ em đã khắc phục được lỗi rồi ạ, em cũng không biết do đâu nên em cài lại win và làm theo hướng dẫn FAQs từ đầu nên đã chơi được ổn định rồi ạ. Em cảm ơn admin đã trả lời :grin:

Chatbox