Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi Remnant không chơi được multiplayer

05 November 2021

1629

4

được liên kết với bài viết Remnant: From the Ashes

Chào mọi  người ! Bọn mình gặp 1 số lỗi khi chơi Remnant multiplayer và không biết cách fix nên mình đăng lên đây để tìm kiếm sự trợ giúp từ các proplayer trên LND.

Mình có tải game trên lnd nhưng khi chơi mutiplayer thì lúc join game không tìm kiếm được người chơi khác(tụi mình chơi qua tutorial rồi và bật mạng lane ảo rồi). Tụi mình đang sử dụng Lan ảo hamachi (hamachi hoạt động bình thường trong các game coop Lan khác ).Khi mình đổi sang chơi online bằng active epic game thì nó nhảy đến trang unreal tournament, download xong unreal thì khi mình bấm play game online nhưng nó lại tắt lnd laucher và epic game luôn.

Mình không biết là có ai bị lỗi này và fix được rồi thì mong các bạn hướng dẫn mình fix với ! Cảm ơn các bạn nhiều !!

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

Đã xác nhận lỗi do thằng game unreal tournament có update, đã thêm LND Launcher Fix
    https://linkneverdie.net/game/remnant-from-the-ashes-6242

• hê mình cũng đang down remnant, có gì multi chung dzới :D

• SW (Bá) Quản trị viên

làm gì có chỗ nào trong LƯU Ý của game bảo cài đặt game unreal tournament bạn nhỉ? rõ ràng chỉ bảo nhấn GET sao cho nó OWNED hoặc In library là được rồi chứ tải game đó về làm gì?
    Gỡ game unreal tournament ra (uninstall) + đổi tên thư mục chạy game rồi chạy lại LND Launcher nhấn Play dùm nhé bạn

• @SW (Bá) đổi tên thư mục chạy game thành gì v ad ? trong lưu ý cũng không thấy ghi.

Chatbox