Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi Multiplayer PAYDAY 2

29 October 2020

3264

14

được liên kết với bài viết PAYDAY 2

Hiện tại ở phần multiplayer, mặc dù có thể tìm thấy người chơi khác, nhưng sau khi bọn mình vào chơi / vào chung lobby rồi mới phát hiện ra không thấy được loadout của nhau ( mà sẽ nhìn thấy loadout cơ bản của game ), sau đó vẫn có thể vào game nhưng sẽ bị stuck ở màn hình loading mà ko vô hẳn được
Ngoài ra ở phần LAN thì dùng Radmin không thể nhìn thấy lobby của nhau ( chưa thử với các loại khác )

• Câu trả lời được bình chọn
  • À mình fix được rồi, cứ tháo tất cả những gì có trên người (tháo chứ không phải pán) đến khi nào mọi người thấy được nhau trong tròng chờ là được. trước khi XCVBNM?

• Mình cũng bị lỗi treo loading và không thấy characters của nhau. Sau khi remove các skin dlc thì đã có thể thấy nhau và vào chơi được bình thường. Hi vọng rằng cách này sẽ giúp mọi người sửa được lỗi multiplayer của Payday 2

• Admin Quản trị viên

Về phần loadout thì mình nghĩ các DLC chỉ cho 1 mình bạn nhìn thấy thôi vì nó kiểu skin mà. Còn stuck thì bạn thử với Radmin lại đi. Cả 2 phải màu xanh thì mới gặp được nhau. FAQs có nói rất rõ vụ này. Mong bạn đọc kỹ.

Chatbox