Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi không vào được game, chỉ hiện icon loading ở chuột rồi mất!

bởi Andiez

25 July 2021

4246

12

được liên kết với bài viết Immortals Fenyx Rising

Xin chào các bạn, Mod và Admin diễn đàn LND máy mình đang sử dụng windows 10, có tải game Immortals Fenyx Rising đã giải nén và chép cr@ck đầy đủ trước khi bắt đầu, nhưng khi click vào file "ImmortalsFenyxRising.exe" thì nó chỉ hiện icon loading ở chuột 1 lát rồi mất, chẳng có hiệu thông báo lỗi nào và chẳng có hiện tượng gì thêm nữa cả.

Immortals Fenyx Rising v1.1.1 + Full DLC + Fix v2 + DLC Unlocker

Lỗi không vào được game, chỉ hiện icon loading ở chuột rồi mất!

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

vào link dưới tuân thủ đầy đủ từ trên xuống dưới trước
    https://linkneverdie.com/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76

• Andiez Thành viên

@SW (Bá) Đã tuân thủ đủ FAQs, phải hiện thông báo lỗi thì còn mò mẫm sửa lỗi được, đằng này Open không hiện thông báo gì hết mới khó đây Admin. Em tải cũng nhiều rồi, Game nào cũng chơi bình thường :'(

• Andiez Thành viên

@SW (Bá) Mình đã xử lý xong, lỗi giải nén khi file có từ 2 part trở lên, đủ đã tuân thủ đủ FAQs những một nguyên nhân khách quan nào đó mà bị lỗi 1 file nào đó trong quá trình Extract file ( không báo lỗi trong quá trình giải nén, không báo bất cứ lỗi nào khi Open Game). Cứ Extract file lại vài lần là được.

• Admin Quản trị viên

@Andiez Zô lý. Nó bị nuốt chứ làm gì nó mất nhỉ ? Nếu mất Winrar phải báo lỗi.

• tôi dùng win 10 và cũng bị lỗi giống y hệt như vậy . cứ vào game đc 1s là crash

• Mình cũng bị lỗi y chang trên win 11 , chỉ có cách ko chép cr@ck v2 thì mới vào đc thôi . Mong admin check lại file cr@ck cho win 11

• LeeBin Thành viên

Bác nào bị lỗi không chạy được game trên Win 11 thì các bạn xóa game xong giải nén lại. Lưu ý không chép cr@ckfix v2 nhé. cr@ckfix v2 không hoạt động trên Win 11. Không biết cr@ckfix v2 có khác gì không nhưng hiện tại mình đã vào được game.

• Admin Quản trị viên

@LeeBin Thế thì bạn sẽ bị lỗi ở 1 số chỗ trong game. cr@ck Fix sửa lỗi game mà ko xài thì bạn chơi game sẽ lỗi gì đó đó

• LeeBin Thành viên

@Admin mình nghĩ lỗi về màu sắc thì phải.....nhìn nó cứ mờ mờ đau mắt lắm (very high). còn tất cả còn lại thì mình chơi tới thời điểm hiện tại cũng chưa bị gì !

• Bác check Windows Security nha
    có thể nó nuốt mất File, trước em cũng bị ở Windows 11

• NormalProjectA Kiểm duyệt viên

Bạn đang xài windows 11 nên có thể lỗi là do nó

• Andiez Thành viên

@NormalProjectA mình xử lý xong rồi, extract thêm vài lần là được. Cụ thể mình Ectract làm đi làm lại 3 lần là được.

Chatbox