Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi không vào được game AOE IV (chỉ hiện trang của LND trên trình duyệt)

28 April 2022

8095

23

được liên kết với bài viết Age of Empires IV

Admin giúp em game age of emperies 4 với ạ, em cài đặt như hướng dẫn chạy xong file _Install App.exe ngon lành, lúc click vào icon game thì nó không vào game mà nó bật tab linkneverdie trên chrome là sao ạ

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

teamview qua toàn mấy cha nội:
    - không tuân thủ FAQs ( https://linkneverdie.com/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76 )
    - với đéo đọc LƯU Ý của game dẫn đến không cài các soft cần thiết để chơi thì chơi bằng niềm tin à?
    Còn nếu ông nào chắc chắn đã tuân thủ 2 điều đã nói trên mà vẫn bị thì cài sẵn teamview rồi gửi inbox qua đây (nếu tui check mà thiếu bất kể 1 trong 2 điều trên thì tui vẫn sẽ hỗ trợ xong rồi BAN)
    https://www.facebook.com/linkneverdiecom/

Xem thêm
    • SW (Bá) Quản trị viên

20/11/2022 BAN thêm 2 ông inbox gửi teamview

chả hiểu nổi tại sao các bạn xem được post này rồi mà vẫn không cài các soft ở LƯU Ý

• nhảy sang tab linkneverdie xong tự vô game

• ai fix dc lỗi này chưa, mình cũng bị thế

• Khó nhỉ mình down về cũng thế, vô game mà không được cứ hiện trang web linkneverdie :):):):)

• :sob:Mình tải về xong khôn vào được game là sao ạ. (win 11-tải bằng link vip)

• HieuDN Thành viên

bác nào sửa được cho em xin kinh nghiệm, em làm theo FAQ mà chịu rồi ạ

• Mình cũng Win11 đây ạ và gặp trường hợp tương tự. Tuy nhiên mình đã Fix được ạ.
    Các bác chỉ cần copy tất cả file từ thư mục "Backup" ra thư mục game là được ạ.

P/s: Sau khi ghi đè các file từ thư mục "Backup" xong thì mới có thể tiến hành Update từ 2 file Update v5.0.12973.0 và v5.0.14681.0 nhé các bác.

Chúc các bác thành công !

• huy Thành viên

ad check hộ lỗi này với ạ

• Truong Thành viên

Mình cũng bị không biết sửa sao luôn :(( tắt diệt virus luôn rồi

• thanh Thành viên

Tắt diệt virus đi là vào đc bạn ơi

Chatbox