Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi không unlock map, items, endings game Binding Isaac: Rebirth

bởi ngoctan

06 July 2021

3310

18

được liên kết với bài viết The Binding of Isaac: Rebirth

Dù đã diệt mẹ Isaac 3 lần nhưng vào stats vẫn không đếm đã tiêu diệt hay gì cả. Không mở map, endings, items luôn. Không biết đây là do lỗi game hay là do lúc cài đặt đã làm mất files gì nữa, mong mọi người giúp.

Lỗi không unlock map, items, endings game Binding Isaac: Rebirth

Lỗi không unlock map, items, endings game Binding Isaac: RebirthLỗi không unlock map, items, endings game Binding Isaac: Rebirth

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

Đã thêm LND Launcher hỗ trợ online Steam remote và fix một chút về stats và achievements

thử xem có hết lỗi chưa nhé mọi người
    https://linkneverdie.net/game/the-binding-of-isaac-rebirth-976

• SW (Bá) Quản trị viên

@ngoctan cả offline cả Online remote đều bị hay sao bạn?

• ngoctan Thành viên

@SW (Bá) offline lỗi thôi chứ còn Online Remote thì ổn rồi đấy

• @ngoctan @ngoctan nó không phải lỗi đâu, vào game là thấy đang bật mod wardrobe nên nó không lưu đấy, vào mục mod rồi tắt đi là lưu game các thứ ok hết nhé

• Ad ơi đã fix lỗi k mở được map hay item chưa vậy ạ. Em chơi off vẫn còn bị ạ

• Lỗi này m.n đã fix được chưa em tải cả laucher của LND chơi off lần onl vẫn không unlock được ạ

• @Admin Dạ Vâng ạ

• ngoctan Thành viên

@Trịnh Vĩ mới vừa dow lại toàn bộ và vẫn chạy tốt nha ông ơi. Ông bị làm sao rồi

• @ngoctan Ông thử bản mới có bị không ông tui canh cập nhật down lại vẫn bị chạy mom không tính stat giết greeder cũng vậy

• SW (Bá) Quản trị viên

game có rất nhiều stats và achievements, vậy chỉ có một số cái không mở được hay tất cả đều không mở được?

• SW (Bá) Quản trị viên

@ngoctan uhm ok, để tui kiểm tra, mà edit bài viết thêm ảnh đầy đủ thư mục game xem nào

• NormalProjectA Kiểm duyệt viên

@SW (Bá) em cũng bị anh :v chơi mấy chục lần tự hỏi sao ko mở map mới

• @SW (Bá) t cũng bị nha, end rất nhiều lần rồi, đạt đủ điều kiện mở nhân vật r nhưng game ko mở bất cứ một thứ gì cả

Chatbox