Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi không tự động coppy CODEX

bởi Đạt

15 January 2021

1531

1

được liên kết với bài viết Dead Island Definitive Edition Collection

mình cài đặt game và tuân thủ FAQ cài đầy đủ phần mềm tắt phần mềm diệt virus nhưng sau khi cài game xong đến phần coppy CODEX thì không tự động coppy được và bắt mình coppy bằng tay

Lỗi không tự động coppy CODEX

Bài viết đã bị khóa bình luận

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Chào bạn, bạn bị khóa tài khoản vĩnh viễn vì lý do: Lỗi XINPUT1_3.dll. Đúng, đúng là bạn đã tắt Windows Defender = Defender Control theo đúng FAQs hướng dẫn. Bạn đã làm rất tốt. Thậm chí bạn còn biết Copy CODEX vào đúng nơi cần phải Copy. Cực kỳ tốt nhưng.....

Điều làm mình thất vọng đó chính là bạn lỗi ngay cái lỗi CƠ BẢN nhất mà 1 member LND cần phải nắm đó chính là XINPUT1_3.dll (Bạn đăng trong GROUP).

Bạn ạ, dưới mỗi mục tải về, đều có các lỗi thường gặp và hướng dẫn lỗi XINPUT1_3.dll luôn luôn ở đó. Tại sao bạn không thấy ? Và hơn cả, bạn là 1 người đã đọc FAQs, tại sao lại thiếu cái này ? Bạn có biết đây là CƠ BẢN hay không ?

Tóm lại, bạn bị khóa tài khoản theo đúng nội quy và GROUP cũng đã BAN bạn ra khỏi đó luôn r vì lý do: ĐĂNG BÀI XONG XÓA. Nội quy của GROUP là CẤM XÓA nhưng bạn đã xóa.

Hi vọng, bạn hãy đọc thật kỹ 1 lần nữa những gì mình đã viết và hãy vào đúng chỗ mình đang nói tới và hãy đọc thật kỹ.

Xem thêm
Chatbox